Tập Lái
19/4/21
1
0
1
31
Cần tư vấn bãi đậu xe ở Bình Tân - Tân Phú

*Ảnh minh họa

Số là tầm cuối tháng em lấy xe về, nhưng ở khu vực nhà em chưa nghiên cứu được bãi đậu xe ạ

Anh em nào ở khu vực Bình Tân - Tân Phú đoạn Bình Long, Nguyễn Sơn, Thạch Lam hoặc các vùng phụ cận bit bãi đỗ xe nào uy tín chỉ em với ạ. Em cảm ơn

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/12
2.357
7.429
113
khu vực này chắc cũng ít người tới lui, chủ yếu là phải thổ địa ở đó mới biết nên chắc khó có thổ địa trên này tư vấn cho bác đc. Bác xách xe máy chạy lòng vòng xem và hỏi thử thì nhanh hơn

Hạng B2
3/7/20
269
862
93
40
Bình hay đi qua khu vực này thấy có 2 bãi giữ xe như hình, bác ghé hỏi thăm thử :)

Cần tư vấn bãi đậu xe ở Bình Tân - Tân Phú

Hạng B1
19/8/15
98
102
33
bác tham khảo thử BigC ngay Thoại Ngọc Hầu, ở Bình Long thì có bãi gửi xe trên đường Trần Quang Cơ hoặc là đối diện quán lẩu bò Thúy (nằm trên đường Bình Long đoạn gần Trần Quang Cơ)

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
View attachment 2464342
*Ảnh minh họa

Số là tầm cuối tháng em lấy xe về, nhưng ở khu vực nhà em chưa nghiên cứu được bãi đậu xe ạ

Anh em nào ở khu vực Bình Tân - Tân Phú đoạn Bình Long, Nguyễn Sơn, Thạch Lam hoặc các vùng phụ cận bit bãi đỗ xe nào uy tín chỉ em với ạ. Em cảm ơn
Bãi trên đường Hòa Bình, gần ngã tư Lũy Bán Bích. Giá cao.
Bãi 6 P... trên Hòa Bình gần ngã tư Tô Hiệu, bãi này có chứa phế liệu, chuột cắn dây điện em chạy mất dép. Gửi xe để lại chìa. Nhân viên dời xe, vô số sàn nghe ớn óc. Bãi 6 P đường Nguyễn Văn Yến sạch hơn.
Bãi cuối đường Tô Hiệu, để chìa xe lại, tối gửi, hôm sau xe còn mát lạnh, odo lên 20 km.
Bãi mới bên hông CV Đầm Sen, trên đường kênh Tân Hóa. Hổng biết thế nào là uy tín. Chỉ khi không để chìa mới là uy tín thui.

Hạng D
4/9/06
2.278
21.731
113
View attachment 2464342
*Ảnh minh họa

Ra LBB gần thạch lam đầy

Tập Lái
12/7/20
39
34
18
35
View attachment 2464342
*Ảnh minh họa

View attachment 2464342
*Ảnh minh họa

08.Nguyễn Trọng Quyền nhé.Bãi xe Chú Hà, khu này có mấy bãi lận, dg đi cũng dễ và vắng

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
08.Nguyễn Trọng Quyền nhé.Bãi xe Chú Hà, khu này có mấy bãi lận, dg đi cũng dễ và vắng
Bến cóc trong bãi giữ xe, có shipper giao hàng để trên nắp capo sedan, kéo hàng trầy sơn xe...vẫn nín thinh hè...vãi...

Hạng C
5/7/15
746
4.411
93
Bãi trên đường Hòa Bình, gần ngã tư Lũy Bán Bích. Giá cao.
Bãi 6 P... trên Hòa Bình gần ngã tư Tô Hiệu, bãi này có chứa phế liệu, chuột cắn dây điện em chạy mất dép. Gửi xe để lại chìa. Nhân viên dời xe, vô số sàn nghe ớn óc. Bãi 6 P đường Nguyễn Văn Yến sạch hơn.
Bãi cuối đường Tô Hiệu, để chìa xe lại, tối gửi, hôm sau xe còn mát lạnh, odo lên 20 km.
Bãi mới bên hông CV Đầm Sen, trên đường kênh Tân Hóa. Hổng biết thế nào là uy tín. Chỉ khi không để chìa mới là uy tín thui.
bãi ở SG mà ko gửi chìa khó lắm a ơi, bãi phải thật rộng kìa, đằng này bãi nào cũng chật ních, xe de tới de lui nữa.