Hạng D
24/2/20
4.479
7.397
113
37
Combo kia tự mua ngoài ko đến 50 củ, hãng tự làm thì ko đến 25 củ, nhưng ép khách mua 300 củ :D thiếu méo gì xe mà phải để nó hành thế :D
Bây giờ máu quá thì xúc thôi bác ạ, năm 2016 ông anh em tính đổi pho tủn lên prado em bảo : ơ cái đệch ông bị pho tủn nó hành cho chưa đủ sao mà lại mua con pho tủn trá hình này về, EX đẹp và công nghệ ngập tràn ko mua lại mác nhập usa nữa mà lúc đó có nghị định 16 ko có xe về và ăn 300 củ lạc.

Hạng B1
12/9/19
99
76
18
34
dongsuh.vn
Ưng exp và k gấp thì đợi thêm vài tháng xe về nhiều thì nó sẽ hết khô mực thôi. Ngoài ra còn có Volkswagen Teramont, hoặc merc v220d :p. Prado thì k đáp ứng tiêu chí công nghệ bác đưa ra.
thật sự e cũng chỉ phân vân giữa Ex và Tera thôi. Nhưng Tera ít option và trang bị quá. Bản full thì giá cũng vượt budget. Nói tới nói lui đành chờ thôi vậy.
Còn prado thì dạng xe công nông rồi, nên ko đáng nhắc tới.

• Like
Reactions: thi_can
Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Bây giờ máu quá thì xúc thôi bác ạ, năm 2016 ông anh em tính đổi pho tủn lên prado em bảo : ơ cái đệch ông bị pho tủn nó hành cho chưa đủ sao mà lại mua con pho tủn trá hình này về, EX đẹp và công nghệ ngập tràn ko mua lại mác nhập usa nữa mà lúc đó có nghị định 16 ko có xe về và ăn 300 củ lạc.
Bt nó hot thật thì e cũng chả ý kiến gì, như dân Mẽo dạo này cũng phải ăn lạc.
Cơ mà đời trước nó cũng vòi lạc 200 củ, thực tế có mấy ai mua đâu, sau 1-2 tháng phải về giá đầu, nửa năm đến một năm sau phải giảm mấy trăm củ :D :D

Hạng B1
12/9/19
99
76
18
34
dongsuh.vn
Bt nó hot thật thì e cũng chả ý kiến gì, như dân Mẽo dạo này cũng phải ăn lạc.
Cơ mà đời trước nó cũng vòi lạc 200 củ, thực tế có mấy ai mua đâu, sau 1-2 tháng phải về giá đầu, nửa năm đến một năm sau phải giảm mấy trăm củ :D :D
đợt này do thị trường Mỹ thiếu chip và bán dẫn, nên hầu như tất cả dòng xe Mỹ đều khan hàng và đội giá.
Năm nay sợ ko về giá công bố sớm đâu. Có lý do để kèm lạc mà bác. Lạc to hay lạc nhỏ thôi.

• Like
Reactions: khunglongphoto