Khu bệnh viện nhi đồng 2 lộn xộn lắm, xe tỉnh lên ko rành chỗ gửi xe, lại đang đi cấp cứu nên vội, đậu luôn gần đó.
Nhìn mấy chú CAP mà nản, chả tác dụng gì. Nhà em mất trộm mấy lần, trộm vô cậy cửa, bị động vứt cả đồ nghề lại, gọi các chú tới ngó nghiêng, phán 1 câu "mất rồi còn báo gì nữa", xong lên xe đi về. Từ đó em chẳng còn tin gì vào mấy CAP nữa.

Hồi nhỏ em thần tượng SBC lắm lắm, xém chút đăng đơn thi vào ngành
Bây giờ thấy đa số bà con than mấy anh ăn thì như hạm, hành thì như voi, làm như ccc...

Tập Lái
11/11/15
31
11
8
44
Cái này ngta cảnh báo hoài mà. Không để đồ quý giá trên xe.

Hạng B2
13/10/15
181
160
43
35
Khu bệnh viện nhi đồng 2 lộn xộn lắm, xe tỉnh lên ko rành chỗ gửi xe, lại đang đi cấp cứu nên vội, đậu luôn gần đó.
Nhìn mấy chú CAP mà nản, chả tác dụng gì. Nhà em mất trộm mấy lần, trộm vô cậy cửa, bị động vứt cả đồ nghề lại, gọi các chú tới ngó nghiêng, phán 1 câu "mất rồi còn báo gì nữa", xong lên xe đi về. Từ đó em chẳng còn tin gì vào mấy CAP nữa.
ko phải chỉ CAP nhé bác mà cả CAND lun,

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Thực ra trên này hình như hồi lâu đã có bài cảnh báo không "trêu ngươi" rồi. VIệc trộm cắp đã đành nhưng nếu mình cẩn thận không "chọc" mấy anh xì ke đó thì chắc cũng không đến mức như vầy.
Chia buồn với anh chủ xe thôi. Thực ra ở hoàn cảnh của anh đó chắc mình cũng làm vậy, kệ mịa tài sản thôi, con mình quan trọng hơn.

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Tài sản của mình thì phải cất giữ 1 cách kín đáo một chút chứ không khéo lại tạo cơ hội cho lòng tham của con người trỗi dậy.

• Like
Reactions: hungpg