Hạng D
14/9/17
1.138
1.250
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Em mới đi KG về, đường xấu, lún xuống thấp hơn mấy cái cống và cầu thế là cứ lên 80 dc chút là đạp thắng, liên tục rất ức chế, ổ gà ổ trâu xuất hiện nhiều, chỉ cắm trơ cái cây sắt cảnh báo, đi ban đêm rất nguy hiểm.
Mình mới đi hôm mồng 2-9, Xuống đến đó tầm 0h00. Chạy qua cống, cầu nhỏ, khi mới vào chưa quen may không xe nó bay lên trời....

Hạng D
14/9/17
1.138
1.250
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Xách xe chạy khắp mọi vùng miền ở VN đi em ơi.
Còn nữa, chán quê thì có đầy miền đất hứa ngoài VN mà, đến đó sống cho thỏa lòng.
Nghệ An nhà em cũng bên Thắng cuộc mà đường quê em như cái cc bác ah ! So với SG-BD-DN thì QL chỉ như đường Làng, Chỉ tầm Miền Tây, có khi còn thua miền Tây, Bất cứ nước nào họ cũng chỉ tập trung ở những khu vực phát triển để làm động lực+ thu ngân sách chi cho tỉnh nghèo.

nếu Việt Nam dành toàn bộ Tổng thu Ngân sách Quốc gia của từng năm trong 30 năm qua chỉ để chi Đầu tư cho Hệ thống Giao thông Đường bộ,

thì đến thời điểm này, Việt Nam đã có Hệ thống Giao thông Đường bộ đáp ứng được nhu cầu đi lại của người Dân, đáp ứng được phát triển kinh tế

Hạng D
16/11/20
2.579
7.656
113
37
LT-RS mình đi hàng chục lần rồi, công bằng mà nói thì vẫn bơm 100-120 đc, nhưng tầm 15km phía gần cần thơ nó mấp mô nhiều thôi
LT-RS mà anh dám đạp 100-120 ? Đi theo quy định 80 thôi mà tới lúc tới những mố cầu, mố sụt không giảm tốc dám bay xe lắm mà anh đi được tới mức đó thì bái phục anh, xe xịn, tay lái cứng.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/12/17
1.764
2.719
113
40
Ko cần gấp, chỉ cần chất lượng. Nhìn gương Lộ Tẻ - Rạch Sỏi kìa
Hôm bữa em chạy vô cái "cao tốc" đó, cứ tưởng là mình chạy nhầm vô con đường đang thi công.

• Like
Reactions: nttanmam