Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Có tổ chức chương trình nào ra hồn đâu.
Anh ko nhớ xin tài trợ bộ áo tenis mà còn ậm ờ nữa à.
Em chán chẳng muốn nói, chẳng thèm marketing ko công nữa.
Dmax là gái xinh rơi vào nhà nghèo.

Hạng B2
6/8/12
195
145
43
31
Isuzu Việt Nam (IVC) sẽ tổ chức chương trình "Caravan D-MAX - Hành trình Kết nối đam mê - Sẻ chia cộng đồng" từ ngày 22-24/08/2014, với lộ trình HCM – Damri Safari – Đà Lạt- HCM.
[pagebreak][/pagebreak]
Chương trình lần này được IVC thực hiện nhằm tri ân khách hàng đã luôn đồng hành với thương hiệu Isuzu D-MAX, đồng thời kết nối cộng đồng, hoạt động thiện nguyện chung tay giúp đỡ hỗ trợ những em bé và gia đình khó khăn ở buôn xã Mê Linh, một thị trấn nhỏ tại tỉnh Lâm Đồng.

Tham gia sự kiện sẽ có sự góp mặt của đại diện IVC, đại lý, các khách hàng thân thiết tại khu vực miền Nam cùng một số nhà báo, phóng viên và thành viên các diễn đàn ô tô uy tín.
Trong hành trình dài hơn 700 km lần này, đoàn caravan Isuzu có gần 30 chiếc xe D-MAX cùng hơn 60 thành viên sẽ có cơ hội trải nghiệm những cung đường mới lạ trên thành phố ngàn hoa, cùng nhau tham gia các hoạt động thú vị và đầy gay cấn như: "Vượt qua thử thách với các cung đường offroad", "Cùng Isuzu D-Max lái xe chinh phục đỉnh núi Lang biang", "Tiệc Gala Isuzu D-Max tỏa sáng đam mê".​
(theo Isuzu Việt Nam)
Đăng kí sao Bác ơi

Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Quê em gọi là "Tri ân phúng" :D

Quê em vẫn gọi ăn vụng là ăn phúng đấy ạ

Có tổ chức chương trình nào ra hồn đâu.
Anh ko nhớ xin tài trợ bộ áo tenis mà còn ậm ờ nữa à.
Em chán chẳng muốn nói, chẳng thèm marketing ko công nữa.
oh! tại thông báo gấp quá! Với nữa mấy Bác nhà máy ngồi đếm sao thì nhiều, nên đôi khi quá lãng mạn mà chọn Đà Lạt, còn chuyện có mời khách đi hay ko thì của Đại Lý tụi em phải lo, Ức Quá em cũng ko mời ai. hi

Hạng C
22/2/12
892
547
93
"Ức Quá em cũng ko mời ai" có mời mà bác, nhưng chỉ có khách hàng tiềm năng ( ví dụ khách hàng đã mua xe và tương lai sẽ tiếp tục mua như các doanh nghiệp kinh doanh có sử dụng xe Dmax) có gì không đúng các bác thông cảm.:3dchongchong: