Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
xe_gi_cung_duoc nói:
một chút hình ảnh về ngày này năm 2008 nhé :Dhttp://www.otosaigon.com/forum/m1117115.aspx

Thấy bác có nhiều kinh nghiệm đi caravan rồi có gì nhờ bác tư vấn cho hậu bối chút kinh nghiệm với được không? Em dự tính đi chuyến 5/8 tới đây, nhưng là chuyến đầu tiên nên chưa có kinh nghiệm gì cả, trăm sự nhờ bác:cool:

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
@caravan: Lại không đi được với bác chuyến này rồi. Cơ quan tôi có việc đột xuất vào dịp đó nên cả 4 người không tham dự được. Hẹn với bác chuyến khác nhé.

VIP CARD MEMBER
2/2/09
88
0
6
sao không có bác nào đăng ký đi chung với mình vậy ta...

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
vankhanhktpn nói:
Em muốncó 1 tour đi Hà Nội + Ha Long + Đồ Sơn... , anh Viking tổ chức nhanh cái đi ,có lẽ nhiều AE sài gòn ủng hộ . Đi tầm trong tháng 8

Em xin tham gia!

Bác nào có kinh nghiệm đứng ra cầm cờ đi!!!

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
[quote=Coltplus2008]
Em cũng muốn tham gia quá, mà lúc về chạy một mình em thì oải quá. Em mới lấy bằng và xe có vài tháng
[/quote]

Không nên tí nào đâu Bác ơi trừ khi Bác ngồi bên phụ cổ vũ là chính . Chạy caravan đi theo đoàn, nhiều áp lực lắm : xe máy yếu, tay lái còn hạn chế , chưa quen chạy đêm - xe đò chạy ẩu lắm , pha đèn chói loà - nên mới lấy bằng dễ xuống ruộng lắm. Đã có nhiều "chiến sĩ" sau ngày 1 ngày 2 chịu ko nổi mà "nghẹn ngào" nói lời chia tay rồi.

Hạng B2
25/10/05
167
43
28
48
TP.HoChiMinh
google.com.vn
[quote=Coltplus2008]
Em cũng muốn tham gia quá, mà lúc về chạy một mình em thì oải quá. Em mới lấy bằng và xe có vài tháng

Không nên tí nào đâu Bác ơi trừ khi Bác ngồi bên phụ cổ vũ là chính . Chạy caravan đi theo đoàn, nhiều áp lực lắm : xe máy yếu, tay lái còn hạn chế , chưa quen chạy đêm - xe đò chạy ẩu lắm , pha đèn chói loà - nên mới lấy bằng dễ xuống ruộng lắm. Đã có nhiều "chiến sĩ" sau ngày 1 ngày 2 chịu ko nổi mà "nghẹn ngào" nói lời chia tay rồi.
Bác cứ mạnh dạn tham gia,đường bên Lào dễ lái hơn đường VN nhiều do lưu lượng xe ít và có dẫn đường ,Bác chỉ việc bám đuôi là xong.tuy nhiên nếu đi có 2 tài thì tuyện vời!

Tập Lái
29/10/09
2
0
0
Cho em hỏi là topic này đã đi chưa ạ? Vì bên em đang định tổ chức caravan cũng sang Lào xem Seagame đấy ạ - bác nào có nhu cầu thì ghép đoàn luôn ạ.