Hạng C
7/5/12
882
23
18
Em cũng là khách hàng KT, em thấy sale KT thật sự rất nhiệt tình. Sự cố vừa qua chắc cũng ngoài ý muốn thôi.
Chúc mừng bác chủ cưới đc V2 ưng ý nhé!

Hạng D
19/10/06
2.225
12.297
113
Cần nói thêm là mình cũng đã gặp anh Hòa, phó giám đốc bán hàng ở Kim Thanh. Lúc này mình cũng trao đổi thẳng thắn về vấn để nhức nhối gần đây về sự cố thanh toán tiền gần đây, cùng với 1 chút cân nhắc của bản thân về việc thanh toán cho xe mình. Cách thức a.Hòa xử lý và trao đổi với mình với 1 thái độ trung dung, khách quan, không nói lỗi của ai (mặc dù mình cũng có thể tinh ý hiểu ra nguyên nhân sự cố này) là rất chừng mực và thể hiện sự tôn trọng khách hàng. Mình coi buổi 8 đó là 1 ví dụ về kỹ năng sales bằng sự trung thực và sự tin tưởng. Cuối ngày, anh Hòa còn tặng mình thêm gói dán phim và 1 số món phụ kiện (mặc dù đã giảm giá tiền mặt).

Năm 2011 em cũng mua xe của anh Hòa, sale hơi bị good đó, mua xe Kim Thanh đi bảo dưỡng Cộng Hòa, Phước Thành tá lả nhưng ảnh vẫn alo hỏi thăm nhẹ nhàng, gặp lại vẫn uống nước nói chuyện cả tiếng.

Chúc mừng bác chủ.

Tập Lái
8/10/14
5
1
1
47
Thật ra tốt xấu là do nhận đinh môi người thôi mấy bác ơi. Tuy nhiên, phải công nhận mấy ông sales xe oto hay dùng chiêu khích nhưng người ăn măc lôi thôi lếch thếch. Cụ thể như mình khi đi xem xe ăn măc chỉnh tề thì ôi thôi các bác salesman take care cứ như thượng đế. Khi mình mặc quần sooc dép lê thì các bác salesman tỏ ra không mặn mà nắm.

Hạng C
26/9/11
541
457
63
Hên xui thôi. Xui thì gặp thằng ba trợn. Hên thì gặp người tốt. Hôm trước ghé Kim Thanh gặp đúng thằng như cục đất, bye bye mày luôn, qua Phước Thành mua xe.