Hạng B2
9/2/07
145
13
18
RE: Chana Damichi 7 chổ máy giống suzuki Van hao xăng wá!

Trích đoạn: lehung

Nói thiệt...! Nhìn tướng tá bác, em chẳng tin bác chạy em này...:D
đúng là chiếc này rồi, nhưng bác ko nói là xe bác đời bao nhiêu còn xe của ông bạn em đời 2005 phun xăng bằng béc điện tử. theo em tướng bác nên chạy chiếc fođậu kế bên

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn
Nói thật với bác xe này hàng Trung Quốc, máy móc cũng nháy theo mẫu mã của Su đó, không có hợp tác với Su như bọn bán xe nói đâu. Đời nào Su Nhật lại bán rẻ nhân phẩm thế !

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
RE: Chana Damichi 7c XIN CỨU GIÚP!!!

Bạn tui đang bị pan con này dọc đường gió bụi XIN HÃY CỨU GIÚP! anh ta đang đi con này tới gần Tp. Quy Nhơn thì bị pan rồi, cái két nước bị rơi rụng ra khỏi pát gá đỡ và nước chảy khiến nóng máy. Thợ ở đó gỡ đem đi sửa xong về vẫn bị, giờ phán không sửa được, các bác có biết mua cái két nào phù hợp cho xe này không nhỉ (diện tích két khoảng 25x30 cm)? Mua ở đâu nữa chứ? Giá khoảng bao nhiêu ah? Thanks các bác!

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn

hcivic nói:
Bạn tui đang bị pan con này dọc đường gió bụi XIN HÃY CỨU GIÚP! anh ta đang đi con này tới gần Tp. Quy Nhơn thì bị pan rồi, cái két nước bị rơi rụng ra khỏi pát gá đỡ và nước chảy khiến nóng máy. Thợ ở đó gỡ đem đi sửa xong về vẫn bị, giờ phán không sửa được, các bác có biết mua cái két nào phù hợp cho xe này không nhỉ (diện tích két khoảng 25x30 cm)? Mua ở đâu nữa chứ? Giá khoảng bao nhiêu ah? Thanks các bác!

Em nghĩ rằng chỉ có thể độ lại két nước này từ những cái két cũ của xe Suzuki, Daewoo 7 chổ, vì máy móc của nó cũng tương tự như nhau . Tốt nhất bác Hcvic tham khảo thêm ý kiến của bác Thiết nhé .

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Đã nói không với TC rồi mà các bác còn rớ vô chi cho khổ......

Tập Lái
26/4/10
25
0
0

trungnghia nói:
Đã nói không với TC rồi mà các bác còn rớ vô chi cho khổ......

Đồng ý với bác này, tiền nào của đó. hàng TC xuất sang Vn mình toàn hàng lởm

Hạng B1
11/6/10
84
0
0

Em đang còn thừa 1 BXC của Wind Van và 1 của Wagon , anh nào cần alo em nhé ^^

Hạng B2
28/6/10
181
0
0
Re:Chana Damichi 7 chổ máy giống suzuki Van hao xăng wá!

Sao lại 1.0 mà lại hao thế bác? Bác kiểm tra lại bộ chế hoà khí.