Hạng B2
16/1/14
248
140
43
E xin chào các bác!

E tên Nam ,ngoài Móng cái.E có thể lấy đc đồ cho các dòng subaru từ bên Tàu,vận chuyển về bảo đảm.
E định mở ở đây cái thớt giúp các bác mua đồ hay e bán đồ.
Vậy e xin mạn phép hỏi có đc MOD đồng ý không và bản thân mong đc các bác ủng hộ.
Nếu đc e sẽ up thông tin hàng hóa luôn.
Xin liên lạc e nếu các bác cần đồ xe gì ngoài subaru.Cơ bản thì ko cũ và hiếm quá thì e lấy đc hết ah.

Em xin cảm ơn.
0934399102

FB của e https://www.facebook.com/hoainam.le.90

Attachments

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Tuyệt vời, có hàng gì hay hơn không, mấy thứ hàng này tầm thường quá.
ghế da bò xịn có không ? Thay được tay lái thò ra thụt vào không? Chip tăng công suất remap lại có không ? HUD rời kiểu Lẽxus có không ? Đèn pha led matrix có không?

• Like
Reactions: nmtung
Hạng B2
16/1/14
248
140
43
ghế da bò xịn có không ? Thay được tay lái thò ra thụt vào không? Chip tăng công suất remap lại có không ? HUD rời kiểu Lẽxus có không ? Đèn pha led matrix có không?
chào bác,e có mối lấy đc rất nhiều đồ xe Subaru các đời xe và năm sản xuất,Nhưng có thể cho e biết xe bác là dòng nào đời năm bao nhiêu ko để e hỏi đồ ah

Hạng B2
16/1/14
248
140
43
bác chính xác cho e đời xe và chính xác bác cần mua.e hỏi rồi báo.có cái bên tầu có có cái ko.để xem thế nào e báo.

Hạng B2
30/8/10
205
164
43
bác chính xác cho e đời xe và chính xác bác cần mua.e hỏi rồi báo.có cái bên tầu có có cái ko.để xem thế nào e báo.
Chủ xe Subaru chắc đếm trên đầu ngón tay cần những option cho xe sang này. Bác nên hiểu điều đó trước khi hỏi đời xe....

• Like
Reactions: phuhung271113