Hạng D
29/10/10
1.026
7
38
TP HCM
Thằng em lại lăng tăng suy nghĩ nửa chi?Qua lấy xe a chạy về nói với Pa pa là xe con đã mua chỉ trả tiền thui thế thì hết bùn thui kkkkk

Hạng B2
5/4/11
163
0
16
bó tay ô thắng ỉn luôn , e ấy còn nhỏ mà a đã đầu độc rồi , xe ế ko bán đựơc cho ai nên dụ dỗ con nít kìa ,
nếu lấy xe a thắng thì trả nửa giá thôi nha ku ( xe ổng đang ế )

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Toàn ơi hàng ngày em đi học bằng em E250! Tối đi chơi làm em CB1000R là đúng sách! Bà mẹ anh ngưỡng mộ em quá đi!

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Em lại ngưỡng mộ anh gì chạy Speed Master đỏ đỏ đi oánh tennis cơ! [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]@chủ thớt: mua xe thì đêk nên hỏi bố con thằng nào, thích là chiến bằng được. Cái xe không làm nên nỗi lo sợ, thằng chạy xe mới đáng sợ. Hỏi kiểu này, 3 người nói được 1 người nói không thì lại mất cả đêm phân tích à? Quất! Tuổi chưa cao tội quách gì chạy Naked? Chạy Sport đi! [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]1. Honda CBR1000RR[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]2. Yamaha YZF R1[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]3. Suzuki GSX-R 1000[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]4. Ducati 1098[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]5. Aprilia RSV4 / RSV4 Factory[/font]</span>
[style="color: #0000ff;"][font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Tuổi cao, sức yếu, trọng lượng vượt quá sức chịu tải giới hạn của khung xương như anh gì bán bằng A2 lậu kia còn chạy Sport như gà, sợ cái xxx gì?
[/font][/style]

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Theo ý a Chung được đó ! CB-1000R nên là chiếc sau cùng khi đã chạy qua mấy chiếc kia !

Múc đi, đừng chờ nữa, ý kiến nhiều rối thêm.

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]À quên, nếu sợ xe này xe kia to cao đen hôi quá thì để mình giới thiệu cho 2 tượng đài từng chuyển đít 1 phát 1 từ SH150i lên ngồi Yamaha YZF R1 ngay, tới nay vẫn sống vui sống khỏe sống có ích, số lượng tay chân, răng... bảo toàn như hằng số: [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]1. Thằng vừa post 1 bài trên cái post này, [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]2. Thằng nhà giàu mặt nhăn như quả táo tàu buôn Eu, $$, vàng bạc, kim cương... giang hồ gọi là Tambu. [/font]</span>

Hạng B1
3/12/11
57
0
6
[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Cái xe không làm nên nỗi lo sợ, thằng chạy xe mới đáng sợ [/font]
[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]em nhiệt liệt tán thành câu của bác ....
[/font][font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]
[/font]

Hạng B2
26/5/11
268
152
43
Em thì cứ bái Bác ChungTX bằng cụ. mấy cái cm và bài viết của Bác làm em cứ cười nôn cả ruột. Cười đến nỗi mà kon nhỏ ktoan ngồi kế bên tưởng em bị khìn mới đau chứ

Hạng B1
3/12/11
57
0
6
Unibross nói:
Thằng em lại lăng tăng suy nghĩ nửa chi?Qua lấy xe a chạy về nói với Pa pa là xe con đã mua chỉ trả tiền thui thế thì hết bùn thui kkkkk
Bác Thắng hôm nào cho e mượn xe ...e về làm liều phát :))
đứng giữa nhà hiên ngang phát biểu "xe con mới mua chưa thanh toán ...bme cho tiền mang trả !!!"
nếu thành công e sang chỗ bác rước luôn cô vợ mới
nếu đại sự ko thành .....2 sếp e nổi trận lôi đình đao kiếm lung tung ....có gì thiệt hại tới xe thì ....bác bỏ qua cho em ....