Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Nhiều người viện cớ nghèo để làm những việc phạm luật. Rồi khi tai nạn xảy ra (gây cho người khác) thì liệu người đó có chịu thay được kg?
Rất mong các CSGT siết chặt việc lưu thông các xe cũ nát, vì nhiều người chạy các xe này họ có suy nghĩ có bị sao thì bỏ xe nên chạy rất ẩu.

Hạng D
16/7/20
1.446
902
113
51
Xe ba gác Trung quốc chở hàng nặng như sắt thép... mới nguy hiểm

Hạng D
25/10/20
1.547
15.059
98
56
không những xe nát, mà mấy cái xe 3 bánh của zhongquo như bên dưới cũng kinh lắm các bác.
  1. Cái chỗ ngồi trước nó nhỏ hơn bề ngang cái thùng sau nên lúc nó chạy ẩu vượt qua mình(2B), nó ko canh kĩ rất dễ là cái đầu thùng sau nó cào mình tới lun.
  2. 2 cái gương của nó đâu có trùm hết không gian 2 bên thùng đâu nếu có rất nhiều chỗ phía sau nó không thể thấy khi nhìn qua gương được --> rất dễ gây tai nạn
  3. Con xe này bề ngang thì to không thua gì 4B, nhưng các bác chạy xe nay chưa bao giờ em thấy đi vào làn 4B (nhất là các đường nhỏ chỉ có 2 làn (như Phạm Văn Bạch, Phan Huy Ích và vô số khác), lúc nào cũng đi làn 2B, đi sau các bác này rất là ức chế. 1 chiếc đi trước là đàng sau nguyên một dàn 2B tiền hô hậu ủng, ko nhích đâu được.
Không phải không quản được là cấm ;), nhưng mà chắc cũng phải....cấm thôi các bác.
View attachment 2439022
thằng này là chí phèo nâng cấp,rủng rỉnh đôi chút,nó cũng ''biết điều''nên tạm cho nó làm trương tuần!quan huyện said :D

Hạng B2
28/5/19
255
315
63
36
lại MCMA, chỉ biết MCMA của mình, còn bộ mặt thành phố thì như thế nào. Sao lúc đầu không chạy cho đàng hoàng, tử tế. Hỏi 10 người xem có ai thích mấy thể loại xe này không ?

• Like
Reactions: tư búa