Hạng B1
10/5/13
87
68
18
Em cũng gặp hoài, nhiều bữa về khúc Thuận Kiều buýt nó còn chạy lên tạt đầu kìa, chạy xe mắc dại kiểu này giờ nhiều lắm

Hạng D
14/8/11
4.167
87.984
113
Trên đường thì nhường nhịn một chút.
Trước là yên ổn ngoài đường sau cũng buông bỏ để sống cho thoải mái.
Nhiều việc đáng tiếc xảy ra chỉ vì tính hơn thua ngoài đường.
Tôi hay gặp trường hợp ngược lại đó là ... đang chạy tàn tàn có khoảng cách với xe trước. thấy xe làn bên cạnh xi nhan sang là nhấn ga chèn lên liền. :( . Chạy kiểu đó gặp hai xe cùng xấu tính là có chuyện liền. Mà có chuyện thì trước mắt cả hai cùng mất thời gian. Tiếp theo đó ai mất thêm cái gì ( có thể mất mạng ) cũng tùy nghiệp nha !!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
Nhịn là nhịn thế lào?

Hạng D
10/12/13
2.505
6.115
113
Cái lũ này giờ nó đông như Dog chạy ngoài đường, Ngày nào mình đi cũng bị: từ 4B tạt đầu ko nói, đến đi 2 B cũng bị . Hôm nay đi 2B bị 3 chiếc 2B biển tỉnh ép mình ra bã, nói ko chê bai gì, nhưng toàn bị 2B biển tỉnh ép. Còn đi 4B toàn bị 16 chỗ ép. Bổ sung đúng là toàn bị 29, 30, 60, 61 và thêm 16 chỗ biển vàng .
Ban đầu còn hăm hở up clip, sau này bỏ luôn vì.... người ủng hộ tạt đầu nhiều hơn là người lên án.
Thế mới biết não Dog chạy long nhong ngoài đường nhiều vô kể. Nhịn ko có nhục đâu bác chủ, vấn đề là ai cũng bố tướng ngoài đường, nhưng đến khi bị phạt lại nhũn như con chi chi: tại, bị vì...... NGU.
Thiệt là ko hiểu với tình hình giao thông như hiện nay, ko biết bao giờ mới khá được.