Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Bạn em mua cái Ertiga 2017 là cái xe đầu tiên mua của một bac trên Os mới đây đi được một ngày bình bị hư quạt thì không quay, vào Su kiểm tra thì báo lỗi hư quạt động cơ thay 7tr5 chạy được một ngày cháy tiếp đến hôm nay mới kiểm tra lại nói hư rờ le quạt, giờ hãng nói chạy ngon lành rồi sao vụ này em thấy Su tay nghề chuẩn đoán bệnh kém quá phụ tùng đắt.
Em là thành viên chân chính không phải sale Mit cũng không dìm hàng lun nhe !
View attachment 2230174
Tụt quần Su sớm quá bác.

Hạng B2
26/5/13
469
982
118
Tụt quần Su sớm quá bác.
Chênh 70 triệu đồng, chọn Mitsubishi Xpander AT hay Suzuki Ertiga Sport?

Sớm gì đâu bác, thấy tội nghiệp mua cái xe mấy bữa nay không giám chạy, e có kêu vào diễn đàn OS đễ hỏi cao nhân sẵn tuột quần lun nhưng hãng đoán được bịnh rồi tốn 7tr5 người ta cho cái rờ le.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Đúng là hư vặt. Dịch vụ sau bán hàng của Su xưa nay tệ mà. Xưa chạy con Hayate là thấy oải, chạy hơn 1 năm là hư accu. Chuyển sang Airblade chạy 6 năm chưa hư accu. Cùng là bình GS chứng tỏ thằng Su thiết kế dở rồi.

Hạng C
23/5/13
835
929
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
Bạn em mua cái Ertiga 2017 là cái xe đầu tiên mua của một bac trên Os mới đây đi được một ngày bình bị hư quạt thì không quay, vào Su kiểm tra thì báo lỗi hư quạt động cơ thay 7tr5 chạy được một ngày cháy tiếp đến hôm nay mới kiểm tra lại nói hư rờ le quạt, giờ hãng nói chạy ngon lành rồi sao vụ này em thấy Su tay nghề chuẩn đoán bệnh kém quá phụ tùng đắt.
Em là thành viên chân chính không phải sale Mit cũng không dìm hàng lun nhe !
View attachment 2230174
Đang lăn tăn con XL7, nghe này xong thi thui tạm biệt luôn Su chắc chắc ko bao giờ gặp nữa..

Hạng B2
26/5/13
469
982
118
Đang lăn tăn con XL7, nghe này xong thi thui tạm biệt luôn Su chắc chắc ko bao giờ gặp nữa..
Tâm lý mà ai cũng vậy em cũng như bác định mua ertiga đời cũ thấy giá có 3xx vừa tiền có xe 7c, cái lên Gruop hỏi thăm tình cờ quen được anh bạn này hai đứa tâm sự kín rồi tự nhiên ổng nói cho hay mới biết nên em cũng chia tay lun.
Em nghĩ nếu Su hay hãng khác chuẩn bịnh sai thì nên trả bớt tiền lại cho khách vậy mới đẹp mà tiếng thơm đồn vang, móa ko biết chữa bệnh đã vậy phụ tùng lại đắt nghe muốn nãn lòng.
Xem xong đi mua vios kaka
Bac thấy giá phụ tùng và giá bão dưỡng xe KIA bac bõ vios lun, bởi vậy xe KIA cũ ko phải tự nhiên được giá và bán nhiều là vậy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Đặt cọc Su XL7 đi bác. Khi nào hàng không về kịp thì bác rút cọc ra mua em Xp cũng không muộn!

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Avanza chắc còn khó nghĩ hơn. E làm tự lái thì thấy dòng 7 chỗ chỉ có 3 con okie là Innova, Xpander với Ertiga thôi.
XL7 ko chơi vì lơ lửng quá. Rondo chịu ko nổi nhiệt của khách tàn phá
Rondo mua máy dầu ngon mà con đó dành cho gia đình phù hợp hơn chạy dich vụ.