Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Khoảng sáng gầm Cross cao hơn XL7 đến 25mm, Cross lội nước đến 400mm nhen. Nhất là vùng trũng như SG, DN, BD...
Mình cũng sẽ chọn XL7
Mua đi bác. Con XL7 nhà em về rồi, đang làm thủ tục, thuế quan gì đó. Chắc đầu T8 sẽ trên mông xe mới. Hí hí.

PS, Xpander đi xa em thấy khung gầm ko ổn định lắm. Người ngồi sau bảo hơi sàn, lắc, khó chịu. XL7 em chỉ chạy vài vòng, nhưng người nhà bảo có vẻ chắc chắn hơn. Cross cao hơn Xp thì xác định ... :D

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng C
22/4/12
839
668
108
coi như tương đương nhau thôi,tùy sở thích,nhu cầu mỗi người thôi.Em thì sắp nhận xe XL7 rồi!

Hạng B2
21/12/16
259
364
63
Hôm nay đi xem lễ ra mắt con X Cross ở Mitsubishi Vinh, Nghệ An. Hơn 100 lượt đặt cọc, mình có hỏi một số người xem tại sao họ không lấy XL7 cho nó rẻ, đa số trả lời do XL7 xấu, và sợ hiếm phụ tùng.

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Mua đi bác. Con XL7 nhà em về rồi, đang làm thủ tục, thuế quan gì đó. Chắc đầu T8 sẽ trên mông xe mới. Hí hí.

PS, Xpander đi xa em thấy khung gầm ko ổn định lắm. Người ngồi sau bảo hơi sàn, lắc, khó chịu. XL7 em chỉ chạy vài vòng, nhưng người nhà bảo có vẻ chắc chắn hơn. Cross cao hơn Xp thì xác định ... :D
Nó mà ổn định thì bên indo với india đã cháy hàng rồi, chứ ko phải bằng 1 phần của con XL7. Do bên nước ngoài XL7 với ertiga cháy hàng nên mới đem về không kịp đấy chứ.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Cuộc đua chỉ còn mỗi Mít và Su, Toy đi về nơi xa rồi.
Đợi ra Avanza mới bác ơi, Avanza cũ xấu quá nên ế. Rush ở phân khúc khác so với 2 em này, đừng so với nhau vì nó cùng 7 chỗ.

Tập Lái
29/4/20
2
1
0
35
XL7 thôi các bác, giờ e còn đang đi xe máy, tích cóp chắc tầm 10 năm nữa rồi tính tiếp =))

• Like
Reactions: Quy Sắc
Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113

Chúc mừng bác, con xe cà tàng của e vẫn chạy tốt với lại nah2 e chưa có nhu cầu lên 5+2. Chắc cũng ít 3 năm nữa bác ạ.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
3 năm đổi xe 1 lần hả bác :)
e chạy gia đình bác ơi, số tiền đó có khi e đổ xăng 7 năm mới hết, với lại xe e nó chả chịu ăn xăng, đổ 500k xăng mà chạy mãi không hết nên cũng ít được gặp mấy bác đổ xăng :D

• Like
Reactions: Hell Fire
Hạng D
9/1/16
1.648
3.198
123
48
Sài Gòn
Nhận xét khách quan thôi nha các bác. Vợ mình đi Xp nhận xét xe bị bồng bềnh sao đó. Còn đi XL7 thấy êm hơn. Cả hai tuyến đường đều như nhau. Mà cậu em dùng Xp đã gia cố thêm 2 thanh gì đó để tránh xe bị bồng bềnh, nhưng vẫn không đầm bằng Xl7. Không biết Xp cross có cải thiện được vấn đề này không. Còn mình thì đã chọn Xl7 vì cái kiểu dáng và thiết kế.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
20/4/18
963
1.777
108
47
Bình Dương
Nhận xét khách quan thôi nha các bác. Vợ mình đi Xp nhận xét xe bị bồng bềnh sao đó. Còn đi XL7 thấy êm hơn. Cả hai tuyến đường đều như nhau. Mà cậu em dùng Xp đã gia cố thêm 2 thanh gì đó để tránh xe bị bồng bềnh, nhưng vẫn không đầm bằng Xl7. Không biết Xp cross có cải thiện được vấn đề này không. Còn mình thì đã chọn Xl7 vì cái kiểu dáng và thiết kế.
Cross cải thiện treo rồi Bác nhé, dưng mà bọn Mis SX tại Ziệc Lôm rồi mà vẫn bào dân ghê quá.......ko giảm 1 xu...XL7 nhìn đằng sau có hơi teo lại chút nhưng giá thì ngon... Nhớ mua BH cho đầy đủ vào vì đồ mắc vô địch.....Bọn vin phét ra con SUV cỡ B là nó lại lùa hết khách vì đồ nó rẻ vô địch...Chốt lại là thằng nào cũng tôi yêu VND