Hạng D
9/12/14
1.317
1.031
113
kho đó là kho của vận tải cho hầu hết các hãng xe chứ ko fải riêng VL a ạ
P/s: like cái avatar qua :3
hòi tháng trc có vào Vl thay cái võ spark bị tét cũng chờ ra ngàoi lấy đợi 15' .hinh như Vl có cái kho ở đường Lê Thị Riêng thì phải .chay ngang qua tháy có nhiều xe mới ở đó lúc trước còn tháy 1 e camaro màu vàng hàng trưng bày đậu ở đó
ko biết các bác sao chứ nhà e gần vl tòan làm xe ở đó tháy bình thường ko vấn đề gì cả.có lần xe bị bung cái chốt bình xăng e chay vào canh chỉnh nhân viên kiểm tra cũng hơn 20' rồi mang xe đi chạy thử vậy mà chút ra về ko tốn xu nào lai còn đc 5 ly cafe nữa chứ tháy cũng ngại àh mà thoi

• Like
Reactions: Lê Đình
Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Trước em có dùng lacetti ex 2008-2011, dịch vụ từ hồi đó đến giờ của GM theo như kiểu bác phản ảnh thì ngày càng cải lùi. 3 tháng trước em có tìm hiểu Captiva revv, em ko chê cái xe (thậm chí đã sắp xuống xèng để xúc) nhưng sau khi tìm hiểu kỹ cái after-séo-sơ vít của gmvn thời điểm này thì em đã đổi ý và nhân dịp có km em đã cưới 1 em Mazda rồi.

Hạng B2
9/10/16
167
131
43
36
Trước em có dùng lacetti ex 2008-2011, dịch vụ từ hồi đó đến giờ của GM theo như kiểu bác phản ảnh thì ngày càng cải lùi. 3 tháng trước em có tìm hiểu Captiva revv, em ko chê cái xe (thậm chí đã sắp xuống xèng để xúc) nhưng sau khi tìm hiểu kỹ cái after-séo-sơ vít của gmvn thời điểm này thì em đã đổi ý và nhân dịp có km em đã cưới 1 em Mazda rồi.
:3dcuoi::3dcuoi:

Tập Lái
29/1/17
5
0
1
35
Em đi tìm hiểu xe pickup vì cũng có nhu cầu đổi từ sedan sang pickup cho tiện công việc. Em làm 1 vòng tìm hiểu về xe, giá bán từ Isuzu Mai Linh (An Phú Đông) Chevrolet Việt Long (Thạnh Xuân) và Mitsubishi Sadaco (Thạnh Xuân). Riêng Isuzu và Mit thì OK (rất tiếc là có báo giá của Sadaco nhưng chỗ này lại đóng cửa) còn chỗ bác thì chả hiểu? Em vòng ra, vòng vào 3 lượt luôn, đi ngắm từng chiếc Colo ngoài sân mà có thấy ai quan tâm? Xe các bác để sát sạt nhau nên để xem được xe (chỉ ngắm bên ngoài thôi) phải vòng qua vòng lại, luồn lách mới coi được.
Bác vào đến cổng bác phải nói bảo vệ đi xem xe,hoặc bác vào trong tiếp tân mát rười rượi phía trong bảo đi xem xe,hoặc nói với tiếp tân gặp seo A seo B gì đó,cứ lẩn quẩn ngoài sân ai biết dc,em đi mua xe từ ngay cổng chev Vl là có người ra đón rồi.

Hạng D
1/9/14
2.304
84.218
113
Sai Gon
Năm rồi vào VL bảo dưỡng cũng bị mất cái kính mát để trong hộc đựng đồ,
Nên xem lại đội ngũ nhe bác nào có liên quan.