Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Thay đổi một tý về đèn và cái ốp mông.
Option em nghỉ cũng vừa đủ đới chớ
Quan trọng là 830tr thì nó rẻ nhất rùi

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Anh Chervolet này cụ thể là anh Cáp hay Cạp ( đất ) này sợ ra mẫu mới người ta chê không mua hay sao đó. Vậy cũng gọi là thay đổi thiệt không hiểu máy cái đầu bên hãng này thật!!!!:3dngacnhien:

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
Em thấy mấy chú 4tủn, ỉn, thậm chí là BiEm hay Mẹc cũng thường có bản nâng cấp trước ròi mới thiết kế all new. Và còn lý do doanh số toàn cầu nữa vì 1 mẫu xe ra mắt là bán toàn cầu chứ ko riêng cho thị trường VN hay nước khác nên họ phải thận trọng.
Nói đi thì cũng nói lại, sao GM ko làm cái đít lại, gần chục năm rồi chỉ thay cái mặt ko thay cái đít. Ra đường thấy mấy bác Sò, Tủn, CX cái đít nhìn đẹp phết còn cái đít của mình như cái hột vịt vậy ak.
Cái mặt đẹp trai bao nhiêu cái đít chán bấy nhiêu. Để xe trong bãi nhìn dàn mặt thì xe em nổi bật nhất, các bác tài khác cũng khen mặt đẹp hầm hố, quay cái đít ra thấy chán @@!

Tập Lái
25/11/15
44
26
18
38
Trông như facelift các bác nhể.CAP hình như bị ngừng sản xuất hay sao ấy

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
Trông như facelift các bác nhể.CAP hình như bị ngừng sản xuất hay sao ấy
Bác xem topic doanh số tháng 10 bên Thái nhé. Tháng 10 em nó bán đc 84 chiếc đó bác.
Tuy ko nằm trong top 4 dự C1 nhưng em nó ko phải dạng vừa đâu.
Thậm chí Sò bán đc có 2 chiếc, Santafe thì éo thấy luôn.
Ko hiểu dân Vịt mình tại sao lại từ chối 1 em ngon như rứa???

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng B2
23/10/15
200
512
93
Bác xem topic doanh số tháng 10 bên Thái nhé. Tháng 10 em nó bán đc 84 chiếc đó bác.
Tuy ko nằm trong top 4 dự C1 nhưng em nó ko phải dạng vừa đâu.
Thậm chí Sò bán đc có 2 chiếc, Santafe thì éo thấy luôn.
Ko hiểu dân Vịt mình tại sao lại từ chối 1 em ngon như rứa???

Đúng rồi đó bác, như thông tin bác Google, em Cap ngừng sản xuất tại 1 số thị trường như US năm 2014 (chuyển sản xuất hết sang Mexico), India từ 10/2015 (thay bằng e Trailblazer). Tuy nhiên em thấy bên Thailand với China vẫn bán khá tốt, đợt VMS vừa rồi GMVN chưa đưa e Trailblazer về mà giới thiệu e Trax bé hơn nên em nghĩ chiến lược GM sẽ chưa khai tử sớm em nó đâu mà đang thăm dò nghe ngóng dòng mini CUV. Hi vọng với giá mới và chiến lược mới sẽ vực dậy phần nào doanh số e Cap, chứ không sớm thì muộn e ấy cũng bị khai tử ah.

Hạng C
31/7/09
516
866
93
GM đang cố bán hếtCap, nó mới gửi thư chào giá 829 gửi tháng 11 mà ghi là giá áp dụng từ thg 9/2015.
Đợi cap gắn hai dàn lạnh mới suy nghĩ tới em nó, sorento cũng chuẩn bị bỏ mẫu giá chắc ngon.

• Like
Reactions: Châu Nguyễn
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Thả cái máy dầu colorado vào Cap , sửa lại cái đít chút , có khi lại cháy hàng

• Like
Reactions: Globe
Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
Chiều hôm qua đang ngồi trên bờ kè (khúc Đệ Nhất Hotel) thấy một em Suburban chạy ào một phát như xe hộ tống Obama. Bề thế, mạnh mẽ, phát thèm :D

• Like
Reactions: yeuxemy