Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
  • Kiểu dáng hầu như không đổi nhưng nhìn vẫn không lỗi thời, thậm chí vẫn đẹp và cứng hơn nhiều so với một số mẫu xe hiện nay :)
  • Muốn thêm dàn nữa, chính hãng, cũng chỉ cần thêm hơn 20 triệu là họ lắp ngay thôi.
Túm lại, từ phiên bản 2014 đến nay thì Captiva là sự lựa chọn rất hợp lý cho những ai muốn 1 chiếc xe rẻ, đầm chắc, cứng cáp, hình thức vẫn không lỗi thời. Yên tâm là không hỏng lặt vặt và đảm bảo ăn xăng trong đô thị tầm 13 lít/100km, đường trường cỡ 9 lít/100km :)
Tại sao phải chi thêm tiền trong khi đó các hãng khác đều có,,,, bác mua xe mà có muốn phá thêm để lắp trong khi đúng ra nó phải dc trang bị ko,,,
còn Chevy thì bệnh vặt ai cũng biết rồi mà

Tập Lái
25/12/20
40
29
8
40
Con này là đáng giá nhất nếu so về trang bị / giá bán

Mod để ý từ dòng REVV về sau là 2 Dàn Lạnh nha không phải 1 và có xe có cửa gió hàng ghế 3 ( hãng làm )

Ngoài ra có 1 số tính năng khác như: Cảnh báo điểm mù trước sau, cam lùi, cảnh báo áp suất lốp, và đặc biệt là 2 phuộc sau có chế độ tự động cân bằng nâng lên hạ xuống ( không bao giờ thấy xệ đít khi chở nặng như mấy em Sorento, Outlander) cũng rất đáng giá.

Nếu mua chạy, ko lăn tăn chuyện bán lại thì em này đáng quan tâm

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/3/12
803
451
63
Tại sao phải chi thêm tiền trong khi đó các hãng khác đều có,,,, bác mua xe mà có muốn phá thêm để lắp trong khi đúng ra nó phải dc trang bị ko,,,
Cái chuyện này có gì phải thắc mắc đâu? Cắt giảm đủ thứ để giảm giá bán thì hãng nào chả thế? Không cắt cái này thì cắt cái khác, quá bình thường! Vấn đề là, khi mình lắp thêm vào mà giá xe vẫn cạnh tranh hơn nhiều xe khác mới là điều quan trọng :)

• Like
Reactions: thanh007
Hạng C
6/3/12
803
451
63
Bệnh vặt thì có ai phủ nhận đâu? Nhưng cần nói rõ và đầy đủ hơn là, từ dòng C104 đến nay thì tình trạng trên không còn :)
Tất nhiên, ai đó cứ "nghe nói" thì nên chọn xe khác :)

Hạng D
29/3/07
1.808
652
113
vnexpress.net
Nhớ ngày xưa 2006/2007/2008 tranh nhau mua, xếp hàng mua suất, sẵng sàng bỏ thêm cả ngàn usd cho sales để mua sớm hơn có xe chạy. Giờ bán ko ai mua, thảm quá

• Haha
Reactions: thanh007