Hạng C
15/6/04
821
12
0
RE: Chỉ có tại VN.

Vậy cái thằng lái chiếc xích lô này nó nằm chổ nào vậy cà?

Là thằng đi xe đạp đó !
Khuất sau bà đi xe máy. Có thấy cái tay đang lái đó
Tay nào đâu, ngồi được vào chỗ đó đâu mà lái [&:] muốn lái thì phải ở vị trí của thằng đi xe đạp, chứ ngồi trên yên xe xích lô thì Lý Đức cũng chẳng bẻ lái nổi, mà có bẻ được thì người cũng rơi xuống đường rồi !:D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
89.022
113

Trích đoạn: STINGER
Tay nào đâu, ngồi được vào chỗ đó đâu mà lái [&:] muốn lái thì phải ở vị trí của thằng đi xe đạp, chứ ngồi trên yên xe xích lô thì Lý Đức cũng chẳng bẻ lái nổi, mà có bẻ được thì người cũng rơi xuống đường rồi !:D

Bác nhìn kỹ lại đi! Có cả tay, cả chân luôn đó. Chỉ mỗi điều tôi chưa hiểu cậu ấy làm gì ở đó!? :D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Cái ông ấy mới chính là:Người cầm lái vĩ đại"đó bác!Còn ông xe đạp chỉ là cái"Tay lái trợ lực"thôi.Bà kia là"Chân ga".

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

bác xích lô đi bộ mà, ngồi được chết liền á

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: apo

Hiii, cái chân gác lên xích lô như thế thì đi bộ bằng gì hả Apo. Cái này là Logic đấy nhé?. Chiều nay ghé ngang tiệm kính của "ai đó - ai đó" mua một cặp đi.:D:D

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53

Em hiểu rùi. Ông đó "lái" bà đi xe máy, bà này lái xế lô.
Đại loại là "tay lái có trợ lực"

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Các bác "trên thông thiên văn,dưới thông địa lý,giữa hiểu ô tô",nhưng xích lô ứ hiểu.Ông đạp xích lô vẫn ngồi trên yên xích lô,vẫn bẻ lái như thường.Chẳng qua là bị bà hỗ trợ tốc độ che khuất thôi.Vì chở nặng,mình ông xích lô không tự căn được,nên phải có ông xe đạp trợ lực lái.Dạ thưa,hết!:D:D:D

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53

Em nghĩ nếu xế lô rẽ trái = có trợ lực, nếu rẽ phải = không có trợ lực.

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

Trích đoạn: Air Bag

Trích đoạn: apo

Hiii, cái chân gác lên xích lô như thế thì đi bộ bằng gì hả Apo. Cái này là Logic đấy nhé?. Chiều nay ghé ngang tiệm kính của "ai đó - ai đó" mua một cặp đi.:D:D

giờ em mới thấy, mà cũng không sao, em vẫn không chết liền, vì nó nằm chứ không có ngồi :D:D:D