Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Rất tiếc mình không có tiền, nhưng mình thấy xe Rolls-Royce, Ferari, Lamborghini, Poscher, ... xấu như ma. Đéo có cái nào đẹp như con Wave Anpha đời mới của mình!

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Mình thấy con này đẹp mà, mang về định vị cao hơn Legender chút xíu vẫn có người xuống tiền. Có mấy anh cứ chê mà con Legender 2.8 vẫn bán ầm ầm, người mua vẫn cứ xếp hàng chờ, 1-2 comment chê ở đây TMV có thèm để ý đâu :)
Chi tiết Fortuner GR Sport 2022 có giá 1,3 tỷ đồng tại đại lý ở Thái Lan, sắp về Việt Nam

Tận 69 người xếp hàng mua Fortuner tháng vừa rồi, một con số vĩ đại.

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Ko hiểu mấy bác chê cần số và phanh tay là như thế nào? Theo trend cần số + phanh tay điện mới dc hả ta? Rồi tới đó giá đẩy lên cao--> chửi Toy; hoặc đồ điện hư--> chửi Toy chất lượng đi xuống. Cần số cơ + phanh tay cáp là ổn rồi các cô chú anh chị ưi, nhất là các dòng nồi đồng cối đá.
Riêng e thấy Toy giờ đây cũng biết lắng nghe khách hàng, và hiểu dc sự truy sát của mấy anh xe hàn nên h xe Toy cũng rất ok, mẫu mã đẹp, option đủ( ko phải ToyVN).
Phanh tay thì cũng ok đi. Nhưng cái cần số zig-zac thì đích thị là loại cũ quắc rồi, cứ ngỡ chỉ có thể trải nghiệm trên xe tải hoặc số sàn thôi chứ. Mỗi lần de tới lui chắc gạt sướng tay lắm các pác nhỉ!?
:D :D :D :D :D :D :D