Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Giá nó về vn lăn bánh dưới 1 tỏi em cầm tiền ra mua. Mua subaru thì cũng cân đo nhiều thứ roi. Em đang chạy huyndai. Mê chất subaru lâu rồi mà giá dòng nào cũng chát. Nếu hơn 1 tỷ thì có quá nhiều dòng xe lựa chọn. Như civic mới lăn bánh gần 1.1 tỏi là em bái bai ngay

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Giá nó về vn lăn bánh dưới 1 tỏi em cầm tiền ra mua. Mua subaru thì cũng cân đo nhiều thứ roi. Em đang chạy huyndai. Mê chất subaru lâu rồi mà giá dòng nào cũng chát. Nếu hơn 1 tỷ thì có quá nhiều dòng xe lựa chọn. Như civic mới lăn bánh gần 1.1 tỏi là em bái bai ngay
Bác cứ mộng đi. Đụng vô thành ác mộng đó. E đi ko cái xe nào dưới 300HP nên mấy xe cỏ này ko quan tâm, đâm chém thôi

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Thời buổi này có nhưng brand không đầu hàng thị trường như Subaru quả đáng quý, kiên định với đặc trưng và giá trị cốt lõi của mình.
Volvo thua rồi, làm cái "Geely XC90" môi chúm chím như muốn hôn..không còn gì là scandivavian cool cả..
Jaguar bùn luôn, làm con Tata Jaguar dít chổng ngược..như con vịt..chả còn gì là english gentleman.
Subaru tuyệt vời, cứ lầm lầm cù lần lão nông Nhật, ai biết thì mua, không mua thì đi chỗ khác chơi, có plenty choise ngoài kia..vậy mà nó không chết như Rover, SAAB mà vẫn bán mới hay chứ..
Subie Rất đáng trân trọng, Porsche cũng không bằng Subie vì vẫn đầu hàng thị trường, ra Panamera dở ông dở thằng, chạy như "shit" nhưng được là "Porsche văn phòng" hay như Ceyene là Porsche gia đình..
Hôm nay mới đi bảo dưỡng miễn phí ngày Tết, hôm qua mới thay Bi ( thay chư không nâng,) thấy anh em MIV vất quá, bo cho mấy triệu để kiên định giữ hồn thương hiệu, quyết không đầu hàng thị trường..cứ kênh cho chúng nó vừa chửi vừa thèm..

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Thời buổi này có nhưng brand không đầu hàng thị trường như Subaru quả đáng quý, kiên định với đặc trưng và giá trị cốt lõi của mình.
Volvo thua rồi, làm cái "Geely XC90" môi chúm chím như muốn hôn..không còn gì là scandivavian cool cả..
Jaguar bùn luôn, làm con Tata Jaguar dít chổng ngược..như con vịt..chả còn gì là english gentleman.
Subaru tuyệt vời, cứ lầm lầm cù lần lão nông Nhật, ai biết thì mua, không mua thì đi chỗ khác chơi, có plenty choise ngoài kia..vậy mà nó không chết như Rover, SAAB mà vẫn bán mới hay chứ..
Subie Rất đáng trân trọng, Porsche cũng không bằng Subie vì vẫn đầu hàng thị trường, ra Panamera dở ông dở thằng, chạy như "shit" nhưng được là "Porsche văn phòng" hay như Ceyene là Porsche gia đình..
Hôm nay mới đi bảo dưỡng miễn phí ngày Tết, hôm qua mới thay Bi ( thay chư không nâng,) thấy anh em MIV vất quá, bo cho mấy triệu để kiên định giữ hồn thương hiệu, quyết không đầu hàng thị trường..cứ kênh cho chúng nó vừa chửi vừa thèm..

Sâu Su nó lời đến cả tỷ/xe thì nó nâng bác lên mây còn gì. Chứ như sâu Mit Outlander nó lời ít thì nó phải đi kiếm xèng sao mà có thời gian để nâng xe cỏ thành Póp Chè được.

Em khoái thằng chủ MIV, kiếm thêm 1 tỏi/ xe, mỗi năm bỏ ra 10 chai nâng bi khách hàng nào là cuối năm party, gia đình zui ze và đảm bảo khách hàng tưởng mình đang đi laborgini là ok. còn 1 tỏi lãi thêm kia thì chia đều thêm 100 năm nâng bi ok. Hay!

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Sâu Su nó lời đến cả tỷ/xe thì nó nâng bác lên mây còn gì. Chứ như sâu Mit Outlander nó lời ít thì nó phải đi kiếm xèng sao mà có thời gian để nâng xe cỏ thành Póp Chè được.

Em khoái thằng chủ MIV, kiếm thêm 1 tỏi/ xe, mỗi năm bỏ ra 10 chai nâng bi khách hàng nào là cuối năm party, gia đình zui ze và đảm bảo khách hàng tưởng mình đang đi laborgini là ok. còn 1 tỏi lãi thêm kia thì chia đều thêm 100 năm nâng bi ok. Hay!
E nói thặc kg biết MIV or sale Su có làm gì bác muối mặt kg mà e thấy còm nào của bác cũng rát hết ah. Xe nào cũng có điểm tốt điểm xấu cũng như con người kg ai hoàn hảo cả, sao lại kg nhìn vào cái tốt để cho cuộc sống nó tươi đẹp hơn mà cứ nhìn vào mặt xấu cho cuộc đời nó khổ cực hơn vậy?
Những người mua xe Su phần đông đều tìm hiểu & cảm thấy chấp nhận được về việc giá cả ( nôm na cứ lấy giá Us xong + các khoản thuế - xe được làm theo tiêu chuẩn chung của EU or Us), nếu bác chứng minh đc 1 xe Su MIV lời 1 tỏi thì bác dẫn chứng giúp để em hiểu hơn.
Đối với bác xe dưới 300 HP là xe cỏ vậy bác cho em hỏi BIM 528, Merc E300, Audi A6...... là cỏ hết hả bác? chắc bác đang lái T90 1500HP:3dcuoi:.
Thôi chúc bác luôn có cái nhìn nhận tươi đẹp hơn về mọi thứ & vui vẻ trong cuộc sống.

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Bác cứ mộng đi. Đụng vô thành ác mộng đó. E đi ko cái xe nào dưới 300HP nên mấy xe cỏ này ko quan tâm, đâm chém thôi
Ủa, theo bác chạy su là ác mộng à. Bác có dẫn chứng cụ thể ko hay phán bừa

Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Bởi vậy đàn ông mình phải có chất đàn ông. Theo em chất đó nằm trong những quyết định, dám làm. Nhiều người nói thì hùng hồn, chém gió thì giỏi nhưng đụng chuyện thì run, quyết định rón rén cân nhắc đủ kiểu, em gặp kiểu người đó nhiều rồi. Có người bề ngoài hiền hậu thôi, nhưng mạnh mẽ trong những quyết định lớn, đàn ông phải vậy. Ngoại trừ mấy anh kinh doanh, dịch vụ thì em kg nói còn lại rất nhiều người quyết định mua xe khoe mẽ nhiều, gặp đối tác, gọi vốn, có người mua xe dễ bán lại, được giá, có khi phải vay bank mua.. chọn con xe không theo ý mình thích. Các Subies cũng có thể nói là can đảm đó, giá xe chát mà vẫn mua và thường là những người không thuộc type người trên. Subies hiểu mình cần gì và làm gì theo ý thích cá nhân... và cũng không cần ai khuyên bảo dạy dỗ đâu