Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Đoạn trên: Hồi trước khi mua xe em cũng từng chạy qua nhiều dòng xe như Camry, Cerato, Mazda6,...Xe Hàn em chạy cũng nhiều….Riêng Honda thì đó giờ em ít có cơ hội chạy qua

Đoạn giữa: City em đánh giá là tiếng ồn còn nhưng độ cách âm đã cải thiện rõ rệt so với đời trước

Láo thật
Bác thấy điều mâu thuẫn giống em, nên em mới hỏi thử bác chủ đã chạy con đời trước chưa :D
Em và một vài người dùng cuối thực sự từng review con City mấy đời trước, người thậy việc thật nói thật nên ko hề giả trân =))

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng C
3/7/19
801
802
96
Con này chỉ có cái khen là buổi tối đi xa xa sau đít cứ tưởng Bim. Còn lại chả có quái gì hơn các xe hạng B khác

Hạng D
8/2/17
1.105
1.702
113
36
haha, mấy ông ngây thơ thế, bài quảng cáo rõ ràng thế mà hỏi gì, Nhìn ông thớt vô otosaigon năm 2008, rồi ổng nói năm nay 30t. Thế 2022-2008=14 năm trước, là mới 16 tuổi vô đây à. Hơn nữa trong hồ sơ ông này lần hoạt động cuối cùng từ 2008, Tới nay sau 14 năm ngoi lên post 1 bài. Chắc cú là mới mượn được acc hay chôm hay có thể là từ đội ngũ admin bán acc cho sale honda.
Cùng lúc có bài khác cũng City bên Vnexpress luôn. Người khác nhưng motip giống, cũng từng chạy nhiều xe,kk. Chắc là QC thật.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Quan trọng là chủ thớt là năm 2008 tới giờ là hơn 13 năm không hoạt động bất cứ comment hay bài đăng gì nay lại tự dưng lên làm bài review chi tiết là nghe có mùi rồi :)
Nhờ Cô dít í bác, kiếm kèo mới xí mà bị bốc phốt quài hè hè

• Haha
Reactions: meraudi
Hạng B2
9/9/14
158
148
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đoạn trên: Hồi trước khi mua xe em cũng từng chạy qua nhiều dòng xe như Camry, Cerato, Mazda6,...Xe Hàn em chạy cũng nhiều….Riêng Honda thì đó giờ em ít có cơ hội chạy qua

Đoạn giữa: City em đánh giá là tiếng ồn còn nhưng độ cách âm đã cải thiện rõ rệt so với đời trước

Láo thật
Chỉ là mâu thuẩn trong ngôn từ thôi, làm gì căng thế,kk

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Trong đám xe cỏ hạng B thì city nhìn đẹp mắt và hiện đại nhất, em ngồi xe ông bạn thế hệ cũ thấy nó ồn và lộc cộc dưới gầm ko biết thế hệ mới này có cải thiện hay chưa, tuy nhiên giá cao chính là nguyên nhân city bị vios và accent nó vả cho sấp mặt.

• Like
Reactions: Rin
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Trong đám xe cỏ hạng B thì city nhìn đẹp mắt và hiện đại nhất, em ngồi xe ông bạn thế hệ cũ thấy nó ồn và lộc cộc dưới gầm ko biết thế hệ mới này có cải thiện hay chưa, tuy nhiên giá cao chính là nguyên nhân city bị vios và accent nó vả cho sấp mặt.
Ko ai chê nó ko đẹp cả. Quan trọng là cái giá rất vớ vẩn pác ạ

Hạng D
8/1/19
1.569
2.196
121
Hạng B thì chỉ có thế thôi, ko đòi hỏi hơn được nữa ! quan trọng tà thích kiểu dáng nào thôi , năm nay t đánh giá con Nissan ALmera đáng mua hơn con city này ( kiểu dáng nhìn bê đê phết ),