S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.798
133
Hihi thiếu con số mà 25 ngàn thiệt ma trùm mềm, có con 2012 đúng 20 ngàn các bác mua không e, chỉ điểm cho, mà chủ ho 600 lận
Bác PM cho em phát.

Tập Lái
21/1/09
32
3
1
Chạy từ bình định về q Ngãi có cam nhận:
1 đường quốc lộ quá ôi là nát, không hiểu làm đường kiểu gì,
Chạy đường nhựa bằng ok, có ổ gà cũng ổn, k ồn chỉ lắc
Chạy đường bê tông mà lòi đá lên thì ồn cộng hưởng ghê lắm.
Nói chung đường Việt Nam! Hiện nay đi xe ngựa là đở xót, chứ con PS cỏ vẫn xót cả ruột

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Chạy từ bình định về q Ngãi có cam nhận:
1 đường quốc lộ quá ôi là nát, không hiểu làm đường kiểu gì,
Chạy đường nhựa bằng ok, có ổ gà cũng ổn, k ồn chỉ lắc
Chạy đường bê tông mà lòi đá lên thì ồn cộng hưởng ghê lắm.
Nói chung đường Việt Nam! Hiện nay đi xe ngựa là đở xót, chứ con PS cỏ vẫn xót cả ruột
Nếu xe cũ chạy ồn có thể do vỏ xe cứng, bác đang chạy vỏ gì
Lắc thì khả năng phuộc kém rồi.
Em xuyên Việt mấy lần đường xấu nhất chính là bắc Bình Định, đoạn đường bác kêu đó :)
PS cũ bác chỉ cần làm mấy cái sau đảm bảo ngon: thay gioăng cửa, phuộc (thay theo cặp nhé), vỏ.

• Like
Reactions: zizo
S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.798
133
Em xuyên Việt mấy lần đường xấu nhất chính là bắc Bình Định, đoạn đường bác kêu đó :)
PS cũ bác chỉ cần làm mấy cái sau đảm bảo ngon: thay gioăng cửa, phuộc (thay theo cặp nhé), vỏ.
Bác thay chi lắm thế, em định thay con 2017 bằng con 2020, bảo đảm ngon :D

• Like
Reactions: truongthuyminh
Tập Lái
21/1/09
32
3
1
Cảm ơn bác, để em kiểm tra phuộc xem, lốp còn lốp zin, 1/2 gai ah. Lốp Briston thì k biết có cứng quá không, nếu đường em thì 120-130 km/h không nghe gì, nhưng xăng lâu lâu nhìn thấy xuống rõ

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Cảm ơn bác, để em kiểm tra phuộc xem, lốp còn lốp zin, 1/2 gai ah. Lốp Briston thì k biết có cứng quá không, nếu đường em thì 120-130 km/h không nghe gì, nhưng xăng lâu lâu nhìn thấy xuống rõ
Lốp Bristol là chuẩn rồi trung tính giữa êm và bền. Lốp êm thì nhanh mòn, lốp cứng thì lâu mòn. Cái gì cũng có giá của nó :)

• Like
Reactions: Q.Linh and zizo
Tập Lái
18/11/16
5
0
1
44
Em đang tìm xe 4x4 MT máy dầu các bác có ai lên đời để lại e. Hoặc có bác nào biết ai bán pm e nhé. Cảm ơn các bác

Tập Lái
21/1/09
32
3
1
Lốp Bristol là chuẩn rồi trung tính giữa êm và bền. Lốp êm thì nhanh mòn, lốp cứng thì lâu mòn. Cái gì cũng có giá của nó :)
Cá nhân em thấy cảm giác lái ps thua xa daewo Magnus l6 em đang đi ah, các bác thấy sao