Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Mấy bác cho em hỏi là swg của mình độ như thế nào cho mạnh lên nữa .em để ý đậu ngagn đèn đỏ với em morning thấy nó đề ba mà tủi trong lòng mà máy của nó có 1.1 mà sao maạnh vậy ?
Công nghệ của những năm 90 làm sao so được với những năm 2015 bác . Nhưng xe bác có trớn rồi , bác có thể chấp e morning 3 cây cột điện được đó :D

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Của anh đây nek . Bị sao vậy anh ?View attachment 400118
Bác này khoe xe trá hình nhá. Anh chẳng nhìn thấy dây cao áp đâu chỉ nhìn thấy chiếc xe đẹp ghê....
Mấy bác cho em hỏi là swg của mình độ như thế nào cho mạnh lên nữa .em để ý đậu ngagn đèn đỏ với em morning thấy nó đề ba mà tủi trong lòng mà máy của nó có 1.1 mà sao maạnh vậy ?
Công nghệ của những năm 90 làm sao so được với những năm 2015 bác . Nhưng xe bác có trớn rồi , bác có thể chấp e morning 3 cây cột điện được đó :D
Bác quá chuẩn luôn....
Hồi xưa chiếc xe đạp đi học trên Đà Lạt hay lên dốc lắp cái líp to đùng nên lúc đề pa và lên dốc thì chạy đố ai bằng nhưng khi ra đường trường thì ôi thôi rồi... người ta đến nơi lúc nào còn mình thì lâu mới đến, với lại hao năng lượng kinh khủng.
Bác hỏi giúp xem morning động cơ 1.0 hay 1.2 gì đó tiêu hao nhiên liệu bao nhiêu cho 100 km? Nếu nó ít hao hơn SWG thì em ..... tắt đài. :)

Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Máy móc nhìn lung linh quá bác, bác có spa em nó không hay mua về đã ngon vậy rồi?
mua về đã vậy rồi bác ak . Kít chuột đầy trong đó :( . e phải dọn vệ sinh 1 mớ nữa .

• Like
Reactions: hddt
Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Mà có cần không để anh tìm tiếp, em cần là anh phải bắt cho bằng được. :)
E tính gắn ghế giữa . Phải đem cả xe ra cho thợ may nệm khoan lỗ làm nữa . Nguyên bộ chốt bản lề đầy đủ lun . :( . Tạm thời thì cuối năm lubu wá e chưa rảnh nữa . Đầu năm rỗi việc e sẽ làm .:D

• Like
Reactions: tdlinh
Hạng B2
17/9/13
147
96
28
hôm đầu tuần em có đi phục hồi bình xăng con và canh chỉnh cò và sui báp, xe về chạy khác hẳn, không con vụ nất cục buổi sáng và ga đạp bao nhiêu là lên bấy nhiêu, đề ba rất thích, đều máy, không bị rùng máy, nói chung là ngon, bác Thuy ranh ghé em chạy thử xem, nếu thấy ngon thì chỉnh giống em, không ngon thì thôi :D, em hay đi làm ở phần mềm quang trung đây, giá chát, phục hồi, canh chỉnh hết 1tr6 :D

• Like
Reactions: tdlinh