Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Về tới tay a rồi ah. Nhìn máu quá,
Anh đang phân vân chọn lựa 2 option, em nó vẫn trên kệ bên xứ người ta chứ chưa về tay anh
Em là em máu cái này nè. Sau dàn âm thanh xe thì nó quá đỉnh
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Bộ đồng hồ này đẹp lắm, hiện giờ chỉ có anh xách nó lên chém gió chứ không dễ gì chinh phục em nó đâu nhá.

Hạng B2
10/11/15
114
120
43
36
Anh đang phân vân chọn lựa 2 option, em nó vẫn trên kệ bên xứ người ta chứ chưa về tay anh

View attachment 413116
Bộ đồng hồ này đẹp lắm, hiện giờ chỉ có anh xách nó lên chém gió chứ không dễ gì chinh phục em nó đâu nhá.
Em cố gắng nhịn đợi a hoàn thành em nó, và sau đó cho em hưởng xái.

Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Các bác ơi, xe em vệ sinh CHK xong giờ có vẻ phần ga chỉnh chưa ổn, lúc mới khởi động thì máy êm, nhưng chạy một lúc, khi đậu ga to hơn hẳn, cái này chỉnh lại như thế nào vậy các bác?

Với lại em để ý thấy mỗi khi bật đèn lên là máy nổ to hơn, em thử lúc xe dừng.

Lúc mua xe em không để ý cái kính bên lái bị cần gạt nước làm trầy một vết khá to, nhìn lâu khó chịu, có cách nào xóa vết này không các bác?

Một vấn đề nữa là xe em chạy trên 80 là bắt đầu nghe tiếng gió rít trên nóc, nó bị hở chổ nào hả các bác?

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Hoàn thiện Tappi cửa:

Từ Tappi cửa đã giới thiệu tại bài này: https://www.otosaigon.com/threads/c...uc-luc-trang-1.8616854/page-195#post-11473766

Nay sau một thời gian lùng săn hàng thì tappi cửa được hoàn thiện
Tại miếng màu xanh này thực ra đó là 1 miếng vải thun thưa được dán trên nhựa phíp - miếng nhựa phíp này rất chắc. Vải thun này sẽ dơ sau một thời gian sử dụng
img_5839-jpg.399434

Nay được thay thế bằng 1 miếng da rất đẹp, rất mềm và mịn

Ngày mai hoàn thiện và khoe hàng sau :)