Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
  • Like
Reactions: HVU and Alias_pk
Hạng B2
10/11/15
114
120
43
36
Quả là khô nhưng lại muốn như thế mới chết chứ. Mấy hôm nay ham đi chơi nên không chăm lo thớt. Tuần sau anh về rồi cùng cảm nhận âm thanh của em nó nhá
Âm thanh của piooner đã hsy rồi, nhưng em carion này còn phê hơn a @choixongxu ơi.

• Like
Reactions: HVU
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Âm thanh của piooner đã hsy rồi, nhưng em carion này còn phê hơn a @choixongxu ơi.
Đúng vậy, âm thanh rất hay, đáng đồng tiền bát gạo và công chờ đợi.
SWG giờ đây chẳng thua kém bất cứ xe nào, từ cảm giác lái, đến độ đầm êm, từ đường đèo dốc cho đến đường bằng... từ cao tốc bằng phẳng cho đến gồ ghề, em nó đều có cảm giác rất tốt, mọi người trong xe đều hài lòng... Có được như thế không thì phải tùy vào độ máu của chủ của nó phải không @Alias_pk????

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Khoe tí hàng độc nếu bác nào cần thì giới thiệu.
Sau bao ngày viết bài nhưng lỗi chính tả lung tung do cái màn hình laptop nhỏ quá với lại mắt cũng bắt đầu già. Nay mới tuyển hàng độc cho chém gió
Máy All in one hiệu NEC nội địa Nhật
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Phần loa âm thanh được thiết kế bởi Yamaha cho âm thanh thì thôi rồi

Bộ vi xử lý như thế có thể đáp ứng đủ cho việc đồ họa thiết kế các bản vẽ mộc

Theo máy có luôn cả bàn phím và chuột không dây Buffalo cũng nội địa Nhật luôn

Quá tuyệt vời

Ăn đứt các màn hình Samsung hiện có cho hình ảnh không chê vào đâu được. Rất tốt cho F1 vừa học vừa giải trí

Với cấu hình như thế này

Cho cái giá bất ngờ thì việc chọ bộ này cho hình ảnh, âm thanh và cấu hình là quá OK

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: newone4595 and HVU
Tập Lái
23/3/16
20
17
3
wagon bền, rộng, ko đẹp, cá sấu, phụ tùng mắc, ít xăng, xe cỏ, độ điếc nhiều thành đỉnh cao, mà ở đỉnh cao của việc độ chế là việc bán xe

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
A xài ram 4G mà dùng Win 32bit xem như vứt bỏ 1G :)
Nhà giàu sài sang thật, cám ơn bác cho em biết chuyện này...
wagon bền, rộng, ko đẹp, cá sấu, phụ tùng mắc, ít xăng, xe cỏ, độ điếc nhiều thành đỉnh cao, mà ở đỉnh cao của việc độ chế là việc bán xe
Chữ màu đỏ là em không công nhận đấy nhá.
Nói về độ thì xe em thuộc loại hạng nhất, tự hào là vô đối, nhưng chắc chưa đỉnh cao nên em chưa bán xe. Và mãi mãi là không bán xe khi em nó thuộc đỉnh cao về độ để cho câu nói của bác là sai :). OK

• Like
Reactions: HVU and medulich
Tập Lái
23/3/16
20
17
3
cám ơn Bác, vậy Bác cho em hỏi Bác mua phụ tùng hãng ở đâu rẻ hay sài đồ Tung của, e xài đồ hảg mắc quá