Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Pm cho em xin giá bộ này nhé , em cxng ghiền giống anh đấy
Bộ này giá 9tr1 :) [BCOLOR=#ffffff]đọc xuôi cũng được nhưng ngược cũng xong[/BCOLOR]
Cả tiền chuyển. Rẽ bèo nhèo như 1 cái máy nhỏ nhưng công lực và công năng nó khỏi phải bàn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/11/11
119
23
18
Nha Trang
Em mua xe từ năm 2011 đấy bác.
Hôm qua ông anh đi về, gọi điện thoại cám ơn em và nói 1 câu rất cảm động: "Cả đời vật vã kiếm sống, nay nhờ có em giới thiệu mua được chiếc xe để về hưu có chiếc che mưa che nắng ...." Chiều nay em sẽ đến bảo trì xe cho ảnh và hướng dẫn cách sử dụng. :)
Hihi nói vậy là ảnh nhìn lên thôi bác Huy à, nhìn xuống thì cả vạn người ko có đc chiếc 2 bánh cho hoàn hảo mà đi, chứ đừng mơ đến 4 bánh;
Nhưng phải nói dòng này dàn đồng dày thật, 4 cánh cửa đóng vào cứ phập phập nghe đã lắm;
Bác hướng dẫn cho ảnh chút vì ảnh chưa rành lắm, em thấy ảnh lên xe mà tay chân khua loạn lên, ép ga kinh hồn, bác nhắc ảnh lên xe cứ bình tĩnh, đi từ từ, không vội vàng, chịu khó nhìn gương quan sát để tránh va chạm
Bác xem qua xe chưa? Thấy sao? ủa xe bác đời 2000 hay sao mà đăng kiểm đã về 6 tháng, xe em bán vừa rồi đk 1 năm mà

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Hihi nói vậy là ảnh nhìn lên thôi bác Huy à, nhìn xuống thì cả vạn người ko có đc chiếc 2 bánh cho hoàn hảo mà đi, chứ đừng mơ đến 4 bánh;
Nhưng phải nói dòng này dàn đồng dày thật, 4 cánh cửa đóng vào cứ phập phập nghe đã lắm;
Bác hướng dẫn cho ảnh chút vì ảnh chưa rành lắm, em thấy ảnh lên xe mà tay chân khua loạn lên, ép ga kinh hồn, bác nhắc ảnh lên xe cứ bình tĩnh, đi từ từ, không vội vàng, chịu khó nhìn gương quan sát để tránh va chạm
Bác xem qua xe chưa? Thấy sao? ủa xe bác đời 2000 hay sao mà đăng kiểm đã về 6 tháng, xe em bán vừa rồi đk 1 năm mà
Xe em đời 2001 nên bây giờ cho chỉ có 6 tháng.
Chiều nay tranh thủ em mới đến xem xe, cũng muốn xem lắm mà công việc lu bu chưa cho phép được.