Hạng C
27/2/08
638
261
78
em đồng ý vụ số 2 em Out 2.4 bật 4wd Auto chạy cao tốc bám đường hơn hẳn và cảm giác an toàn cực kỳ so với 1 cầu.

• Like
Reactions: Đoàn Quý Lâm
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Mới ngày nào kiếm xe mà giờ đã tung hoành sập hố hầm bà lằng =))
Siêu pán tải đây rồi! Mí cái chia sẻ của ảnh mình thấy Hilux, Ranger, Navara cũng làm đc ráo. Xe Mít mua thì rẻ thúi, chứ lúc thay thế phụ tùng thì là lúc nó bào lại tất cả :D

• Haha
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Siêu pán tải đây rồi! Mí cái chia sẻ của ảnh mình thấy Hilux, Ranger, Navara cũng làm đc ráo. Xe Mít mua thì rẻ thúi, chứ lúc thay thế phụ tùng thì là lúc nó bào lại tất cả :D
Làm gì có con pickup nào chạy 4H dạng AWD dc như Triton trên đường bằng :D Hilux, Ranger, Navara mà chuyển qua 4H chạy đường phẳng là nó trượt liền, còn phụ tùng cứ đâm đầu vô hãng thì đều là nỗi đau =))

• Haha
Reactions: city_modulo2013
Hạng D
21/12/14
2.145
7.788
123
Làm gì có con pickup nào chạy 4H dạng AWD dc như Triton trên đường bằng :D Hilux, Ranger, Navara mà chuyển qua 4H chạy đường phẳng là nó trượt liền, còn phụ tùng cứ đâm đầu vô hãng thì đều là nỗi đau =))
Hết bảo hành cứ ra ngoài chơi cho thoải mái. Chơi ko đã đẩy đi sắm con khác a nhở :p

Hạng C
22/2/12
889
545
93
Hãng nào nó cũng cứa như nhau, có a nào cho ý kiến con Pajero sport 3.0 V6 4WD nó có như Triton không ạ

• Haha
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Hết bảo hành cứ ra ngoài chơi cho thoải mái. Chơi ko đã đẩy đi sắm con khác a nhở :p
Dăm 3 cái loại xe chở hàng này thì cứ kiếm Garage ngoài mà mần, đến hết niên hạn chưa biết nó đã hư chưa mà lo làm quái gì :D
Hãng nào nó cũng cứa như nhau, có a nào cho ý kiến con Pajero sport 3.0 V6 4WD nó có như Triton không ạ
PS cũng xài y chang như Triton thôi, hệ dẫn động SSII nó lấy từ đường đua ra mà :D Nhưng tốt nhất là chọn máy dầu MIVEC 2.4 4x4 luôn, trừ khi đậu xe trong nhà hãy nghĩ tới máy xăng.

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Cho em hỏi các bác 4HLc là 4H có bật vi sai trung tâm thì sao lại bị hiện tượng phanh góc hẹp nhỉ? Hay chỉ xảy ra do cua quá gắt?
Chia sẻ sau 1 năm xài Super Select II (SSII) trên Mitsubishi Triton

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Ờ, phụ tùng Honda rẻ thúi lắm. Mời coi hình để thấy giá rẻ.
Chia sẻ sau 1 năm xài Super Select II (SSII) trên Mitsubishi Triton