Tập Lái
21/2/17
31
24
8
Oh tưởng mỗi con civic nhà em bị vụ kêu tiếng loạt xoạt rè rè thôi con outback của bác chủ bị còn nặng hơn. Em bị ngay chổ cái taplo tiếp xúc với cột chữ A phía bên tài, em với thằng bạn mò 2 tháng nay mới ra lấy giấy đi chèn thử các kẽ khi phát hiện đúng bệnh lên thẳng hãng kêu đi mút và cao su vào giờ chạy êm ru :)

• Like
Reactions: hv_2k4 and Obk16
Tập Lái
17/10/16
19
12
3
59
Oh tưởng mỗi con civic nhà em bị vụ kêu tiếng loạt xoạt rè rè thôi con outback của bác chủ bị còn nặng hơn. Em bị ngay chổ cái taplo tiếp xúc với cột chữ A phía bên tài, em với thằng bạn mò 2 tháng nay mới ra lấy giấy đi chèn thử các kẽ khi phát hiện đúng bệnh lên thẳng hãng kêu đi mút và cao su vào giờ chạy êm ru :)
Bác nói rõ hơn là đi mút ở chỗ nào giúp tôi với. Xe tôi đôi lúc cũng kêu lạch xạch nhưng ngay cột B, sau tai tài luôn mà chưa biết chính xác là tại sao.

• Like
Reactions: Jesse
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Bác nói rõ hơn là đi mút ở chỗ nào giúp tôi với. Xe tôi đôi lúc cũng kêu lạch xạch nhưng ngay cột B, sau tai tài luôn mà chưa biết chính xác là tại sao.
Bác thử dùng chai dưỡng Ron cao su rồi vạch cái trần ra xịt dưỡng gioăng xem sao. Xưa xe e cũng bị ngay khu vực đó (đi đường xấu, leo lề nó kêu két két. Xịt dưỡng là hết

• Like
Tập Lái
17/10/16
19
12
3
59
Bác thử dùng chai dưỡng Ron cao su rồi vạch cái trần ra xịt dưỡng gioăng xem sao. Xưa xe e cũng bị ngay khu vực đó (đi đường xấu, leo lề nó kêu két két. Xịt dưỡng là hết
Cảm ơn bác. Tôi cũng bôi dưỡng nhưng chắc chưa đúng chỗ như bác nói, chỉ mới bôi ở ron cửa thôi. Thường thì mới lên xe thì chưa bị kêu nhưng đi một đoạn là bị.

Tập Lái
21/2/17
31
24
8
có kèm hình nè bác, còn của bác ngay cột chữ B em nghi là cửa rồi lên hãng kếu đi hết mút ở các phần tiếp xúc với nhau thử đi bác

Attachments

• Like
Tập Lái
20/4/17
8
1
3
44
alô, bác chủ đâu rồi, em cũng quận 7, hôm nào cuối tuần em mời cafe giao lưu bác nhé.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Subaru Outback 2016 vs 2017 khác nhau nhiều không nhỉ?

Hạng B2
3/1/09
285
1.144
93
Xe này nhìn cái bánh xe tiết diện quá bé so với than xe. Làm như thế thì tiết kiệm xăng, nhưng đi ko được em chắc như xe làm to hơn.