Club/Khoe Xe Chia tay em 1.3

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Em nầy vẩn còn nhiều thứ để làm
Xe này em biết, từng ra vô hãng để về quy chuẩn, nâng cấp nhiều hạng mục. Mới đây nhất là thay thước lái. Dũng tốn rất nhiều tiền bạc,thời gian, công sức để đưa về chuẩn. Bán đi thì cũng hơi tiếc, đứng chung với tờ rinh của mình thì cũng sêm sêm.
Rất mong có 1 ngày đước gia lưu với bác @TrauXin để được học hỏi những kinh nghiệm độ xe, sửa xe từ bác.

Hạng D
22/4/15
1.035
1.128
113
43
Quận 12, TPHCM
Xe này em biết, từng ra vô hãng để về quy chuẩn, nâng cấp nhiều hạng mục. Mới đây nhất là thay thước lái. Dũng tốn rất nhiều tiền bạc,thời gian, công sức để đưa về chuẩn. Bán đi thì cũng hơi tiếc, đứng chung với tờ rinh của mình thì cũng sêm sêm.
Rất mong có 1 ngày đước gia lưu với bác @TrauXin để được học hỏi những kinh nghiệm độ xe, sửa xe từ bác.
Anh giao lưu với bác TrauXin em nghĩ anh sẽ đập con Ngọc Trinh làm lại từ đầu
Đít Gọt Zin
Chia tay em 1.3

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Kinh nghiệm em còn thua xa mấy anh. Nhất định phải giao lưu mấy anh trước khi cho mụ Si nhà e đi phục hồi nhân phẩm
Anh giao lưu với bác TrauXin em nghĩ anh sẽ đập con Ngọc Trinh làm lại từ đầu
Đít Gọt ZinView attachment 641650
đập uổng lắm anh em hỏng dám. Xe nầy vậy là ngon. Nếu anh chụi đầu tư thêm vài hạng mục nửa em nghỉ Albea ko có vé đâu. Thich thì làm thêm em Albea chơi tiếp