Các bác thích Peugeot 5008 hay 3008?

• Peugeot 5008

Bình chọn: 67 77,9%
  • Peugeot 3008

Bình chọn: 19 22,1%

• Total voters
    86
Hạng D
4/6/10
1.479
1.322
113
Đại lý nào, bác toàn chém ẩu. Toàn bộ showroom Peu hiện đều thuộc sở hữu của Thaco, chả có cái đại lý nào cả :D
bác ko hiểu ah? Đại lý thuộc THACO nhưng sẽ hoạt động theo cơ chế phân bổ đơn hàng, hiểu nôm na là đơn hàng bán buôn đó.

Tập Lái
28/2/13
27
4
3
Dạo này đọc báo về xe hơi cũng hay và gay cấn như xem phim ấy. Có cả nói dóc và chém gió nữa các bác ah. 500 đơn hàng mua PG tương đương doanh số mỗi tháng của em Cerato, thấp hơn tí so với City, chắc là anh Cuội mới đc bổ nhiệm làm giám đốc bán hàng?

Tập Lái
19/1/15
12
7
3
43
bác ko hiểu ah? Đại lý thuộc THACO nhưng sẽ hoạt động theo cơ chế phân bổ đơn hàng, hiểu nôm na là đơn hàng bán buôn đó.

Thật vãi với bác. Về tìm hiểu thêm đi rồi chém, nhé.

Hạng C
23/12/11
576
234
43
Dạo này đọc báo về xe hơi cũng hay và gay cấn như xem phim ấy. Có cả nói dóc và chém gió nữa các bác ah. 500 đơn hàng mua PG tương đương doanh số mỗi tháng của em Cerato, thấp hơn tí so với City, chắc là anh Cuội mới đc bổ nhiệm làm giám đốc bán hàng?
Vậy bác căn cứ vào đâu để nói người ta nói dóc. Cerato và City tuổi gì mà đưa ra so sánh.

Hạng B2
3/10/11
144
644
93
Tính đặt cọc mà nghe nói bán chạy quá vậy thôi không mua nữa. Nhiều người chạy quá còn gì đặt biệt nữa.

Tập Lái
28/2/13
27
4
3
Vậy bác căn cứ vào đâu để nói người ta nói dóc. Cerato và City tuổi gì mà đưa ra so sánh.
Dạ thưa bác, ko biết bác đọc có hiểu ko, ý em nói là so về doanh số ah. Bác thấy đấy, city với cerato chạy đầy đường nhưng doanh số cũng chỉ có 500 xe/tháng. PG có mà bói trên đường ah, cũng tuyên bố 500 xe/tháng. Ngoài ra là ở thòi điểm này đủ các thể loại xe cùng phân khúc như CX5, CRV, STF, TS, MSBS... liệu PG có vượt trội để bứt lên trên tất cả các xe đó ko? Một giả thiết hư cấu ko bao giờ có thực là tự dưng dân Việt Nam giàu lên đột biến chăng? Hay là PG xuất sắc đến mức cứ mua xe là ng ta mua PG?

• Like
Reactions: hongthanhdng
nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
47
TPHCM
bác nào thích thì nhích thôi, mua xe cho mình và gia đình đi mà. Như em thích 5008 vì thiết kế nội thất và các option tiện dụng của nó nên ký hđ nó luôn. Ban đầu định lấy sedona. Để qua Tết mua cũng đc, nhưng cũng ko chắc giá cả tăng giảm thế nào. Có một điều chắc chắn là ngân sách nhà nước mỗi năm đều phải tăng thu!

• Like
Reactions: hoanchau
Hạng C
23/12/11
576
234
43
bác nào thích thì nhích thôi, mua xe cho mình và gia đình đi mà. Như em thích 5008 vì thiết kế nội thất và các option tiện dụng của nó nên ký hđ nó luôn. Ban đầu định lấy sedona. Để qua Tết mua cũng đc, nhưng cũng ko chắc giá cả tăng giảm thế nào. Có một điều chắc chắn là ngân sách nhà nước mỗi năm đều phải tăng thu!
Bác giống e. Thích là nhích, 5 -10 năm sau tính tiếp. Nếu trúng Vietlot tuần sau tính.

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Người ta cân nhắc là để không chọn nhầm, chọn sai... để mà phải sửa sai bằng tiền của mình các bác à

Tập Lái
16/10/11
28
10
3
Em mới đi xem lúc chiều, sale báo 5008 giá 1tỷ399, cao hơn 50tr số với giá công bố? Lại xài chiêu của anh Toy a?