Hạng C
27/2/08
638
261
78
Đây là diễn đàn a e học hỏi máy bác vô nói chuyện như đá đểu nhau.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
OS bây giờ là chỗ để cãi nhau và để mấy tay dư luận viên thuốc người tiêu dùng chứ học hỏi gì trên này nữa anh.

• Like
Reactions: vtvvietnam
Hạng B1
21/9/18
58
1.077
83
34

xe Mit có khung gầm hợp kim thép, cứng gấp đôi Toi và nhẹ hơn 200kg và cs máy lạnh mạnh gấp 3 lần Toi. Đến nay sau cả 50 năm nghiên cứu nhưng Toi vẫn ko thể chế tạo dc khung thép hợp kim như Mit, động cơ Dual vvti lắp trên Cam là loại động cơ lởm nhất, thua xa Mit

Điều này chứng tỏ rằng còn rất nhiều người Việt u mê bị Toy lợi dụng sự cuồng tín để trục lợi

h đây Mit giảm giá ngang bằng Toi thì xe Toi chỉ có từ chết đến chết

a @truong195 nhỉ

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Người nào mà cũng nghĩ xe mình là tốt nhất thì thôi tiền ai người nấy xài.
Diễn đàn chủ yếu đưa những cái xấu của xe lên cho những người đang dự định mua tham khảo là chủ yếu vì nếu chấp nhận dc cái nhược điểm của xe mà vẫn mua thì đó mới là chiếc xe phù hợp nhất với họ, thế mà lên đọc toàn thấy khoe nhau cái tốt, nói tới cái xấu thì sừng lên chửi rồi đá đểu, đúng tội người VN xứ nta làm xe chả mấy ai rãnh đi chửi nhau ai thích gì chạy đó, xứ này đã sở hữu xe khó mà hở tí lại tị nạnh nhau mà k biết hỗ trợ nhau thì sao mà phát triển.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác xem lại bài này ; đăng lúc Outlander sắp ra, lúc đó Mitsubishi Phương Nguyên đang xây. Xe gửi bên Honda Phước Thành , em Vũ dẫn đi qua xem và mình mới biết chuyện chênh lệch này. Các dlv lúc đó đề quyết là Outlander không lạnh, còn T thì nói lạnh đều nếu chỉnh đúng cách.
https://www.otosaigon.com/threads/tu-escape-den-outlander.8746431/page-10

Lúc đó Out 5+2 chổ, CRV 5 chổ, còn bây giờ CRV đã là 5+2 thông số có thể khác một chút.
Trước giờ xe Mit luôn lạnh tốt hơn, gần nhất là Attrge-City Outlander-CRV (5).

Outlander nay đã chạy nhiều, thực sự lạnh, nên khách không còn quan tâm nữa. Nếu các bác muốn có so sánh tốt giữa 2 xe này thì nên đến Mitsubishi Phương Nguyên, Ở đó các Bác có thể mua cả Mer.

Mình tin rằng nếu bình tĩnh một chút, khả năng mua Outlander sẽ rất cao.
Chính xác là dàn lạnh của Outlander mạnh gấp đôi của CRV

• Like
Reactions: baycon
Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Các bác xem lại bài này ; đăng lúc Outlander sắp ra, lúc đó Mitsubishi Phương Nguyên đang xây. Xe gửi bên-CRV (5).

Outlander nay đã chạy nhiều, thực sự lạnh, nên khách không còn quan tâm nữa. Nếu các bác muốn có so sánh tốt giữa 2 xe này thì nên đến Mitsubishi Phương Nguyên, Ở đó các Bác có thể mua cả Mer.

Mình tin rằng nếu bình tĩnh một chút, khả năng mua Outlander sẽ rất cao.View attachment 1746491
EM thì nghĩ mảng máy lạnh của thằng mitsubishi heavy/electric rất bá nên làm sao nó để cái xe của nó máy lạnh yếu được:D

Hạng B1
21/9/18
58
1.077
83
34
Người nào mà cũng nghĩ xe mình là tốt nhất thì thôi tiền ai người nấy xài.
Diễn đàn chủ yếu đưa những cái xấu của xe lên cho những người đang dự định mua tham khảo là chủ yếu vì nếu chấp nhận dc cái nhược điểm của xe mà vẫn mua thì đó mới là chiếc xe phù hợp nhất với họ, thế mà lên đọc toàn thấy khoe nhau cái tốt, nói tới cái xấu thì sừng lên chửi rồi đá đểu, đúng tội người VN xứ nta làm xe chả mấy ai rãnh đi chửi nhau ai thích gì chạy đó, xứ này đã sở hữu xe khó mà hở tí lại tị nạnh nhau mà k biết hỗ trợ nhau thì sao mà phát triển.

bác nhầm rồi

mit là chiếc xe tốt nhất mà nhân loại từng tạo ra

xe PS gía cả hợp lý, thua mỗi LX570 bộ nhún hơi, cái này sang Cam có thể độ dc

xe Out bền gấp 2 lần CRV và CX5, máy lạnh mạnh gấp 3 lần

khung xe Mit cứng gấp đôi xe Toi và nhẹ hơn 200kg do Mit có bí quyết luyện kim riêng, cái này bọn Toi đã tìm cách ăn cắp công nghệ trong 50 năm qua mà ko dc

• Like
Reactions: multicam
Hạng D
3/1/09
1.294
10.209
133
bác nhầm rồi

mit là chiếc xe tốt nhất mà nhân loại từng tạo ra

xe PS gía cả hợp lý, thua mỗi LX570 bộ nhún hơi, cái này sang Cam có thể độ dc

xe Out bền gấp 2 lần CRV và CX5, máy lạnh mạnh gấp 3 lần

khung xe Mit cứng gấp đôi xe Toi và nhẹ hơn 200kg do Mit có bí quyết luyện kim riêng, cái này bọn Toi đã tìm cách ăn cắp công nghệ trong 50 năm qua mà ko dc
Gừng phắn đi , chuyên đi chọc ngoáy . Bên đây kg phải cnl đâu nha ,mấy anh hội mit vô đập phát chết giờ

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Gừng phắn đi , chuyên đi chọc ngoáy . Bên đây kg phải cnl đâu nha ,mấy anh hội mit vô đập phát chết giờ
Nếu là thành viên hội Mit chân chính thì sẽ ủng hộ anh Gừng 100%. Vì càng nhiều người dìm, xe Mit sẽ càng ế. Ra đường càng ít đụng hàng. :D

• Like
Reactions: hoack and lvtphong
Hạng B1
21/9/18
58
1.077
83
34
Nếu là thành viên hội Mit chân chính thì sẽ ủng hộ anh Gừng 100%. Vì càng nhiều người dìm, xe Mit sẽ càng ế. Ra đường càng ít đụng hàng. :D

e chưa có tiền mua xe Mit
nhưng luôn ngưỡng mộ Mit
sau này nếu có tiền e sẽ nhất định mua xe Mit
chiếc xe đỉnh của đỉnh