Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
agusta_mv117 nói:
Nghe nói đòi 500k/xe nên bà con ngụp lặn hết trơn rồi
vậy mắc quá,có 1 ngày thôi mà 500k
huycl2507 nói:
Chắc bị tèo oy , e thấy k khả thi lắm , nếu có ngày hội đó chắc cũng cưỡi ngựa xem hoa là chính chứ mua bán ít có kèo thành công :D
e cũng nghi nghi,thấy pr dc có 1,2 ngày.sau đó lặn luôn,trong khi mình đang có nhu cầu.chán

Hạng B2
13/3/14
276
252
63
HCM
Chắc các pác đang xem lại để có những chính sách tốt hơn rồi làm wành tráng hơn đó mà.. :))

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Em nghi cái này quá, thấy hoãn liên tục, giờ thì ở HCMC chưa biết ngày nào mới tiến hành, mai định cưỡi ngựa xem hoa, may giờ vào kiểm tra lại thấy không có ngày tổ chức. Có khi nào thu tiền của người bán xong rồi...
Các bác nào có ý định ngày mai đi thì xem xét lại nhé.

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
hóng cao nhơn cho ý kiến. Em cũng hơi tò mò cái chợ này.

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Nghiaqng nói:
Em nghi cái này quá, thấy hoãn liên tục, giờ thì ở HCMC chưa biết ngày nào mới tiến hành, mai định cưỡi ngựa xem hoa, may giờ vào kiểm tra lại thấy không có ngày tổ chức. Có khi nào thu tiền của người bán xong rồi...
chắc k có vụ thu tiền đâu bác,e định mai tạt ngang thử mà chắc tình hình là huỷ quá
tuananh68 nói:
e nghi vụ này cancel quá bác ơi
hyundaithao nói:
ây da sân bãi này nọ cũng căng lắm nha ...chắc cở sân vận động quá
bên KDC Trung Sơn đường xá lớn lắm bác,dư sức mà.k đến nổi fải cần sân vận động đâu

Hạng D
21/4/10
3.121
36.375
113
HCM city
bad_boy1207 nói:
Nghiaqng nói:
chắc k có vụ thu tiền đâu bác,e định mai tạt ngang thử mà chắc tình hình là huỷ quá
tuananh68 nói:
e nghi vụ này cancel quá bác ơi
hyundaithao nói:
ây da sân bãi này nọ cũng căng lắm nha ...chắc cở sân vận động quá
bên KDC Trung Sơn đường xá lớn lắm bác,dư sức mà.k đến nổi fải cần sân vận động đâu

Ai cho bác chiếm lòng đường để đãu xe?

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Liembk nói:
Ai cho bác chiếm lòng đường để đãu xe?
Bên đó có công an chết liền đó bác,mà cũng k hề có bảng cấm đậu xe.cái đường số 7(e nhớ là vậy) cắt ngang con đường chính rất lớn.e k biết phải tổ chức ở đó k hay là đường nào khác
Bác đậu xe sát lề đường bình thường thôi thì ai cấm bác,nó tổ chức ở KDC Trung Sơn thì phải có lí do của nó rồi,dc thì nó mới tổ chức ở đó chứ