Tập Lái
24/9/06
41
0
0
bacnamvn.com
RE: Cho em hỏi con Mit Gala 2.0

Cám ơn bác nhìu...nhìu... vì sẽ tặng cho e quả đề can RalliArt! Nếu có thể, bác gửi ra Hà Nội cho e nhé!

Do em ít nghe FM nên đã bỏ cái Anten rất khó chịu ở phía sau, bác có thể độ lại thành 1 núm nhỏ trở trên đầu mà vẫn bắt sóng tốt
Cái núm nhỏ bác nói lắp ở gần đèn phải không? E Nhin thấy mấy con lắp cái đó vào trông xấu lắm, có lẽ phải tìm cách khác vậy

nhân tiện giới thiệu bác quả đèn Projector của xe em luôn, có nhu cầu thì báo cho em
E đã ủng hộ bác Phú 1 bộ rồi còn gì! Thế thì e mới giám nói giàn ngoài xe e đẹp như xe bác chứ!:D:D:D

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

các bác ơi, em này đang hạ giá quá trời. Chỉ còn 27.8K cả VAT. Tôi cũng khoái em này quá. Mong các bác tư vấn giúp ưu khuyết của em này là gì? Thấy nói service của Sao Việt kém lắm, phụ tùng thì thuộc loại cắt cổ pgải không các bác?

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn

Trích đoạn: ina

các bác ơi, em này đang hạ giá quá trời. Chỉ còn 27.8K cả VAT. Tôi cũng khoái em này quá. Mong các bác tư vấn giúp ưu khuyết của em này là gì? Thấy nói service của Sao Việt kém lắm, phụ tùng thì thuộc loại cắt cổ pgải không các bác?

Bác làm ơn chỉ giúp đại lý nào bán thế bác ?

Tập Lái
24/9/06
41
0
0
bacnamvn.com

Thanhk bác OTOSG nhìu, e vừa nhận đc. quả RALLIART của bác tặng e rồi,đẹp... quá đẹp!
Mà bác có kinh nghiệm dán đề can cho e hỏi cái RALLIART đó còn có thể dán ở chỗ khác không(mà vẫn đẹp)
Theo bác dán trên kính lái và kính hậu có OK ko?

Tập Lái
12/8/06
6
0
0

bác ở Hà nội hay ở tphcm
nếu ở Hà nội điện thoại cho em
0988 033 886
có xe mau bác lấy luôn
giá hấp dẫn nhất đấy
lancer 2.0 chạy khỏi chê
+++++++++++++++++++++++++++++
PS: Bác anhthang vui lòng bỏ dấu tiếng Việt nhé, lần sau bài sẽ bị xóa đó . Chúc bác vui

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/6/06
19
0
1
43

27.8 ra giấy tờ luôn chưa bác ? cho em hỏi tí :>

Tập Lái
29/6/06
19
0
1
43

Trích đoạn: kngsoftware

Trích đoạn: ina

Bác làm ơn chỉ giúp đại lý nào bán thế bác ?

Trả lời giúp em cái, 27.8 có VAT kèm giấy tờ chưa bác ? Còn phải thiệt hại gì thêm hông ?