Hạng B2
21/7/07
313
7
18
truongjeep nói:
nếu dã chơi tấm lưới bánh sơ cua thì sao không chơi luôn tấm lưới trên nắp capo

chỗ đó cũng có bán luôn hả anh

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
em đã mua tấm lưới che bánh sơ cua, giá là 250k loại 3 sợi, còn loại 2 sợi giá 220k.

Last edited by a moderator:
SGN
Hạng B2
6/6/10
112
0
0
51
dongtranson nói:
em đã mua tấm lưới che bánh sơ cua, giá là 250k loại 3 sợi, còn loại 2 sợi giá 220k.

chỗ này còn bán nhiều đồ xe jeep, nhưng hình như giá cả thì có vấn đề, em hỏi vài món, cái nào giá cũng nằm tận đâu đâu, ví dụ như cây ăn ten lá để gắn vào máy PRC, mà giá 1,200k em thua luôn, mà mấy cây đó có hiếm đâu ngay tại chỗ có 1 bó khoảng 30 cây, nhìn qua bên kia đường thấy cũng 1 bó bự chảng, em cũng chả thèm mua

Chỗ mà đông mua tấm lưới bánh sơ cua là ở đâu??
Riêng cây anten prc25 Dể mình tặng đông 1 cây nhé.

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
SGN nói:
dongtranson nói:

chỗ này còn bán nhiều đồ xe jeep, nhưng hình như giá cả thì có vấn đề, em hỏi vài món, cái nào giá cũng nằm tận đâu đâu, ví dụ như cây ăn ten lá để gắn vào máy PRC, mà giá 1,200k em thua luôn, mà mấy cây đó có hiếm đâu ngay tại chỗ có 1 bó khoảng 30 cây, nhìn qua bên kia đường thấy cũng 1 bó bự chảng, em cũng chả thèm mua

Chỗ mà đông mua tấm lưới bánh sơ cua là ở đâu??
Riêng cây anten prc25 Dể mình tặng đông 1 cây nhé.

Tấm lứoi em mua ở 48 Lý Nam Đế anh ạ, anh chạy đường Ng Chí Thanh, hướng từ Q1 đến, qua Nhà máy bia SG, qua ngã tư Lý Thường Kiệt, sắp đến BV chợ rẫy, bên tay phải có đường Lý Nam Đế, anh chạy vào đó khoảng 200m là số 48 đó anh.

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
mua tấm lưới gắn vô rồi sao o post hình lên cho ae xem coi dẹp o?

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
truongjeep nói:
mua tấm lưới gắn vô rồi sao o post hình lên cho ae xem coi dẹp o?

cảm ơn bác Trường chỉ em chỗ mua tấm lưới. Xe em đang nên chưa gắn vô bác ạ, khoảng 2 tuần nữa mới xong. Bây giờ em đang tìm mua 1 số món đồ linh tinh nữa như cái ống nghe của máy liên lạc PRC 25, cây ăn ten chính, Cái mâm sơ cua.

À, cái cây ăn ten lá anh SNG tặng gắn vào cái máy liên lạc của em PRC 25 rất đẹp, em cũng mới mua được 1 cái ống đạn DKZ nữa gắn vào cho thêm phần lỉnh kỉnh lằng nhằng. chiều về em chụp hình post lên nhé