Hạng B2
9/3/14
173
93
28
Tôi thì mua 160 chai, sửa chữa lặt vặt thêm 20 chai nữa. quyết định là có phương tiện để đi thôi, còn chăm sóc kiểu như các Bác thì không theo kịp. Có điều sau khi làm xong chạy ngon hơn trước nhiều. Khi nào nhà nước cấm xe quá niên hạn lúc đó tính tiếp.

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
bienxanhmenhmong nói:
Tôi thì mua 160 chai, sửa chữa lặt vặt thêm 20 chai nữa. quyết định là có phương tiện để đi thôi, còn chăm sóc kiểu như các Bác thì không theo kịp. Có điều sau khi làm xong chạy ngon hơn trước nhiều. Khi nào nhà nước cấm xe quá niên hạn lúc đó tính tiếp.
Đi xe mà ko chọc ngoái nó thì làm sao chịu nổi bác? em là em bó tay đới:D phải chọc ngóai, chọt chẹt...con xe thì mới sướng bác ơi. Thật đó bác

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Nói túm lại là như vầy ... Nếu bác chủ thích chơi xe và yêu xe chịu khó với nó và đủ sức kiên nhẫn chăm nó thì chọn accord còn ko thì đừng ... Em khuyên bác nên tìm xe mới mà đi cho lành vios altis hay gala gì đó ... Đặc biệt là GALA nha

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Thích...đủthứ nói:
pghaiau nói:
Mịa nội phí thay nhớt ko đi tong 50 chai
Sặc, thay loại gì mà tốn kiếp dzị hả chim?
dạ nhớt này quý mà ko có hiếm ... Thay vô chạy có ngày lại thay có khi thay xong 1h sau lại thay tuỳ vào máy mỗi xe và chủ xe bác ạ ... Khó nói lắm cơ

• Like
Reactions: vantruongvpc
Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
pghaiau nói:
Thích...đủthứ nói:
pghaiau nói:
Mịa nội phí thay nhớt ko đi tong 50 chai
Sặc, thay loại gì mà tốn kiếp dzị hả chim?
dạ nhớt này quý mà ko có hiếm ... Thay vô chạy có ngày lại thay có khi thay xong 1h sau lại thay tuỳ vào máy mỗi xe và chủ xe bác ạ ... Khó nói lắm cơ
Tùy thợ thay !

Hạng C
8/5/13
891
231
43
rạch giá
boy006 nói:
Xìn chào mấy bác trong Club Accord...
- Cho em hỏi về xe Honda Accord từ 91-94 chi phí bảo trì và nuôi dưỡng có tốn kém nhiều không ?
- Máy xe Accord từ 91-94 những đời này còn tốt không ?
- Accord từ 91-94 là phun xăng điện tử hết phải không mấy bác?
- Ăn uống của em nó bao nhiêu trên 100 km ?
- Phụ kiện có nhiều không ?
Cuối cùng là em chúc mấy bác trong Club Accord vạn sự như ý.
http://www.bonbanh.com/Xe-Honda-Accord-EX-1993-187894.html
thịt con nỳ đi , về thêm vào vài chục nữa là nó đẹp lại rùi tha hồ mà đi
số tay thì khao3n 7l/100km , số AT thì 9l/100km tùy ng chạy
xe hư thì tại người dùng thôi , nên đừng lo . . .
còn phụ tùng và thợ thì bác cứ khỏi la . . .quan trong có lúa cho em nó là ok . . .
còn nếu như hẻm mê cọt thì qua đây có 1 con đang chuẩn bị bán nè giá cũng thơm lắm , vì ông anh trong hội đã mua đc con xe vừa ý nè .
http://www.otosaigon.com/forum/CAMRY-CLUB-The-he-8X9X-m8072217-p644.aspx

Tập Lái
9/7/13
49
6
8
bienxanhmenhmong nói:
pghaiau nói:
Nói túm lại là như vầy ... Nếu bác chủ thích chơi xe và yêu xe chịu khó với nó và đủ sức kiên nhẫn chăm nó thì chọn accord còn ko thì đừng ... Em khuyên bác nên tìm xe mới mà đi cho lành vios altis hay gala gì đó ... Đặc biệt là GALA nha
Em thì không biết về xe 4 bánh nên mới hỏi mấy bác nhiều vậy...
Bác cho em hỏi xe GALA là xe gì?
Giá tiền xe củ bao nhiêu vậy bác?

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
boy006 nói:
bienxanhmenhmong nói:
pghaiau nói:
Em thì không biết về xe 4 bánh nên mới hỏi mấy bác nhiều vậy...
Bác cho em hỏi xe GALA là xe gì?
Giá tiền xe củ bao nhiêu vậy bác?
Là xe mitsubishi gala đó bác