Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
boy006 nói:
Chau Pro ! nói:
talameo nói:
Ặc
Ặc ặc ...
Mấy lão chồng cái con cọt tíu lăm quá à nhoen
Accord là phải PHÀ PHÀ nè
Hehe. bác chủ thớt trốn mất rùi
Em mới có bằng nên muốn tìm một xe vừa tập lái vừa đi lại luôn...Em thấy mấy bác đi accord đời củ thích quá,mà chi phí nuôi em nó cao...nên em từ bỏ ước mơ.

Bác còn trẻ mà lập trường bác quá yếu, bác đang bị bệnh lý "tim đau" nên bác sớm từ bỏ ước mơ của mình. Có rất nhiều bác "tíu lăm" như thầy Thái đã nói mà bác không nhận ra..........
Còn những những bác thay đổi nhiều lần cũng chỉ vì theo đuổi niềm đam mê và có như vậy mới thấy ý nghĩa của sự đam mê con cọt. Thường người hay thay đổi bao giờ cũng tìm ra được sự hứng thú của riêng mình. Còn những ai mua lại con cọt của người trong hội nhượng lại thường thì họ rất mãn nguyện và không thấy ai phàn nàn gì. Nói chung đã lựa chọn "con cọt" rồi thì khó có thể tìm được em nào thay thế...............
Mong bác sớm tìm cho mình con cọt vừa ý giống như thời non trẻ ước mơ tìm được người yêu trong mộng vậy!!!!!!!!!!!!!

• Like
Reactions: dungacd92
Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
tội chủ thớt quớ luôn .

90-93 cùng 1 form giá trung bình chạy từ : 140-200tr tùy xe ngon hay k , giấy sạch
nếu thích AT thì tìm At , thích Mt thì tìm MT
còn 94-97 : giá thi tùy chất xe có khi hên mua đc giá rẻ nhưng giá trung bình là >230tr-300tr...cao hơn nữa mà thường xe giá cao hơn họ hẻm thèm bán đâu kekekeke có nhìu xe trong hội trả mấy anh ấy hơn 300 mấy ảnh hẻm chịu bán đâu đó .
dòng này thì tìm các option này nhìn đa hơn
AT hay MT tùy ( tìm dóng EX để có các option nhìu hơn ) : cửa nóc , máy Vtec , cruiser , bong bóng , abs . . . .
Bác mua xe đc đi rùi sẽ tính tới chiện phụ tùng hay phụ thuộc , và thợ với thầy cùng pháp sư . . . . .
3th là bác rành đường liền : đường đi đến chổ sữa , đường đi mua đồ , đường tìm đồ để mua . . . .
nếu bác cho em nó 1 tuần 1tr ok thì bác có quyền nuôi cọt *( chỉ nuôi khao3n 1-2 năm thui , k nuôi lâu hơn đâu , lúc đó xe bác ngon rùi khỏi nuôi nữa . . . ..đinh cao là bán xe , tìm xe khác nuôi típ )

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
dt_0978191919 nói:
tội chủ thớt quớ luôn .

90-93 cùng 1 form giá trung bình chạy từ : 140-200tr tùy xe ngon hay k , giấy sạch
nếu thích AT thì tìm At , thích Mt thì tìm MT
còn 94-97 : giá thi tùy chất xe có khi hên mua đc giá rẻ nhưng giá trung bình là >230tr-300tr...cao hơn nữa mà thường xe giá cao hơn họ hẻm thèm bán đâu kekekeke có nhìu xe trong hội trả mấy anh ấy hơn 300 mấy ảnh hẻm chịu bán đâu đó .
dòng này thì tìm các option này nhìn đa hơn
AT hay MT tùy ( tìm dóng EX để có các option nhìu hơn ) : cửa nóc , máy Vtec , cruiser , bong bóng , abs . . . .
Bác mua xe đc đi rùi sẽ tính tới chiện phụ tùng hay phụ thuộc , và thợ với thầy cùng pháp sư . . . . .
3th là bác rành đường liền : đường đi đến chổ sữa , đường đi mua đồ , đường tìm đồ để mua . . . .
nếu bác cho em nó 1 tuần 1tr ok thì bác có quyền nuôi cọt *( chỉ nuôi khao3n 1-2 năm thui , k nuôi lâu hơn đâu , lúc đó xe bác ngon rùi khỏi nuôi nữa . . . ..đinh cao là bán xe , tìm xe khác nuôi típ )
Bác chủ té ghế rùi bác tạo ơi

Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai
Chơi accọt cũng giống như làm "cách mạng", dấn thân vô là phải chịu cảnh "tù đày" với sự nhiệt huyết và đam mê rồi mới dẫn tới tươi đẹp, sơ khởi ban đầu mà không dám làm cách mạng, không bản lãnh thì tìm xe khác chơi cho lành
EM túm lại với bác chủ đôi điều

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Mấy bác hù bác chủ ghê quá... làm hổng dám mơ cọt nữa rồi. Khá tiếc cho bác chủ sau này sẽ hối hận vì quyết định của mình. Điều này chứng tỏ bác chủ..
chưa tham khảo, ngâm cứu kỹ về con xe mình sẽ mua nên khi nghe mấy lão tiền bối hù.. Hoảng quá, chạy mất tiêu. .

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
gaubaccuc nói:
Mua Daewoo Nubira đi bác chủ , nhờ bác Dunggialai giới thiệu cho một chiếc còn ngon lắm đó bác!
Con xe này nghe quen quen, có khi mua Nu chạy 1 thời gian rồi mới đổi qua cọt:D