Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: cho em xin ti thong tin ve em nay

có 100 k đô múc BMW 7 hay S -Class kô hay à hay sao phải múc con này !!

Tập Lái
18/5/06
44
0
0
41
google.com.vn

cưới em này đi bác.đi mấy cái xe VIP mệt lắm. có tiền xài mà mọi người cứ nghĩ mình lái thuê. bữa trước có người hỏi em lái xe lương cao ko? em nói chỉ đủ mua sữa cho con thôi. hic hic.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

cũng như bác, em chẳng thích mấy cái xe Vip sang trọng đâu, có xiền cứ nhắm vào MPV, Sport mà chơi !:D gọn nhẹ, thoải mái, thân ái, thể thao nữa chứ:D chứ lái mấy em Vip người ta cứ tưởng mình là tài xế mới oải chứ;)

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

lái S-class hay 7 - series dễ bị hiểu nhầm là tài xế lắm , mà ở VN có Evo chưa nhỉ ? Em thấy toàn Gala độ lên không hà . :D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

cho em làm tài xế em cũng thích ....heheh ...EVO thì VN vẫn chưa có , em, nghĩ người vietnam thích sự sang trọng và xe luxury mới là sự mơ ước ...bây giờ bác nhập con EVo VIII về bán khó lắm vì người vietnam quan niệm nó vẫn là lancer , economic car giống như civic , corolla và các xe cùng class ..., nội thất EVO em nói thật nhìn còn thua cà lancer GALA 2.0 ờ nhà mình ( ghế da, CD 6 dĩa, ốp gỗ này nọ.) nhưng theo quan điểm của em, EVO không cần những cái đó , nhìn càng mất cái chất thể thao của xe. nên performancer cars dành cho người trẻ tuổi , chưa có gia đình là chính , các bác U 40 có mà cưỡi nó thì về than ....ồn ào lắm, ...!!! giống như bác di su xipo với bác di spacy vậy ( em so sánh hơi thô thiển và thực tế cho nó dễ hiểu ) ...

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Sao máy có 2.0 mà nó đến 276HP hả bác, kinh thật! :);)

Tập Lái
18/5/06
44
0
0
41
google.com.vn

đơn giản nhưng đầy súc mạnh. bác đang chạy EVO thì cho ah em mở rộng hiểu biết tí đi.
nó uống xăng ghê ko bác?