Tập Lái
11/2/17
48
120
33
Không nên dùng cho kính lái, nên dùng cho 2 kính bên tài/phụ và 2 gương (đi trời mưa lúc chiều tối cho tầm quan sát tốt hơn hẳn).
Mình đặt Aquapel (mấy chục nghìn) về tự làm. Thấy cũng ổn.

Attachments

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Chạy càng nhanh (trên 60km/h) thì nước càng tự trôi nhanh không cần gạt nước, cái này đúng rồi. Tuy nhiên khi chạy buổi tối có đèn xe ngược chiều, em có cảm giác kính lái hấp thụ ánh sáng và bị nhòe đi - không nhìn rõ như trước khi phủ nano. Không biết bác có bị hiện tượng này?
Em vẫn thấy kính trong như bình thường. Với lại gói dán kính của em là miếng dán màu khói, bản thân nó đã tối sẵn rồi ạ.

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Cho em xin ý kiến về các sản phẩm xịt nano cho kính xe hơi
Chào bác chủ. Qua Thái em thấy loại này nên tò mò mua thử. Quét kính lái và 2 sườn trước
Chạy trên 60km / h nước không bám được kính lái, mấy trận mưa to chạy trên tận hưởng thành quả. Hai kính sườn thì trong veo.
Em không gặp hiện tượng kính nhòe. Nhưng gạt mưa bị rít
Cảm nhận từ cá nhân xin chia sẻ cùng bác chủ.
Cho em xin ý kiến về các sản phẩm xịt nano cho kính xe hơi

28/3/23
111
43
28
25
View attachment 864649
Chào các bác, em muốn tìm hiểu một sản phẩm phủ nano cho kính xe (Nano Glass Coating) cho hai con: Toyota Fortuner và Kia Morning nhà em. Các bác đã dùng qua chưa cho em xin cảm nhận. Cám ơn các bác. [pagebreak][/pagebreak]
bác có thể tham khảo sử dụng món nano dẻo xem. sẽ vừa tạo hiệu ứng lá sen, mà lại giúp cần gạt mưa êm ái hơn, không bị kin kít

Hạng D
8/5/16
2.226
5.956
113
bác có thể tham khảo sử dụng món nano dẻo xem. sẽ vừa tạo hiệu ứng lá sen, mà lại giúp cần gạt mưa êm ái hơn, không bị kin kít
Dạo này thấy qc nano dẻo này hơi bị nhiều trên fb. Xin bác cho biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm này.