Tập Lái
20/6/11
28
15
3
Cho mình hỏi đừơng đi Vĩnh Kim Tiền Giang

Chào mọi người tuần sau mình đi miền Tây lần đầu. Google map thì chỉ đường đi Vĩnh kim tiền giang như hình. Mọi người cho mình hỏi đi cao tốc Trung Lương tầm 12 đến 14 giờ có bị kẹt xe không ạ?

Và Mình quay về trong buổi chiều thì đi giờ nào hoặc đường nào để tránh kẹt xe ạ?
Cảm ơn mọi người.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
cao tốc trước khi đi thì a xem google map rồi quyết định có nên đi hay ko,, màu đỏ kéo dài thì ko nên đi,, như hình hiện tại giờ đang kẹt ở giữa cao tốc

Attachments

• Like
Reactions: dhaona116
Hạng D
21/12/17
1.772
2.737
113
40
Vĩnh Kim đường đi cũng dễ lắm bác ơi, có điều chất lượng mặt đường từ ngã 3 Đông Hoà (trên QL1A) ra tới Vĩnh Kim thì hơi kém, ổ gà nhiều, nhưng nó chỉ khoảng 5-6km thôi.

Buổi chiều bác về thì khó tránh kẹt xe lắm, nhất là đoạn từ Cầu Rượu đến vòng xoay Thân Cửu Nghĩa đầu cao tốc, nếu có thể bác nên tranh thủ về sớm, trước 16h thì ít kẹt hơn.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Vĩnh Kim đường đi cũng dễ lắm bác ơi, có điều chất lượng mặt đường từ ngã 3 Đông Hoà (trên QL1A) ra tới Vĩnh Kim thì hơi kém, ổ gà nhiều, nhưng nó chỉ khoảng 5-6km thôi.

Buổi chiều bác về thì khó tránh kẹt xe lắm, nhất là đoạn từ Cầu Rượu đến vòng xoay Thân Cửu Nghĩa đầu cao tốc, nếu có thể bác nên tranh thủ về sớm, trước 16h thì ít kẹt hơn.
Thổ địa đây. QL1 từ cao tốc đến An Thái Trung nay ổn chưa bác? Còn thi công không? Trước em đi hàng tuần mà ngán luôn.