Hạng B2
30/1/09
138
60
28
  1. ps 2.4 : máy dầu,8AT, phù hợp đường xấu-dốc, tải nặng, khung gầm rời, 2 TÚI KHÍ
  2. Out pre : máy xăng,CVT, đường đẹp , khung gầm liền, 7 TÚI KHÍ,cảnh báo điểm mù (BSW) cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi xe (RCTA), kiểm soát chân ga khi đang phanh gấp (Brake Override System).

Nếu quen máy dầu khả năng vận hành của PS tốt hơn nhiều, chia sẻ cùng Bác

Hạng C
16/6/11
625
482
63
Đã tính đến chở hàng cho công ty thì PS hơn hẳn. Về độ bền thì PS sẽ bền gấp đôi Out. Out được cái máy xăng êm ái.

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Hai xe thuộc 2 phân khúc khác nhau, kích thước thì PS dài hơn, rộng hơn tí nên đi xa full 7 người thì PS sẽ đỡ hơn. Tuy nhiên, em nghĩ bác nên ra chạy thử thì sẽ chính xác hơn.

Hạng B1
3/3/11
52
48
18
Mình cũng lăn tăng như bác chủ nhưng mình không có nhu cầu chở đồ. Ban đầu vào showroom định xem out, xem xong sale chào giá PS cái kết liền trong đầu nhất định lấy PS. Đến khi chạy thử hẹn sale chạy PS, chạy 1 vòng bỏ ý định luôn. Lý do xe lắc kinh quá, chạy bồng bềnh muốn say xe luôn (do mình đang đi sedan chưa quen xe gầm cao hay sao không biết nhưng thật sự mình bị say xe khi ngồi trên con PS này). Sau đó quay về chạy thử con Out, êm hơn, nhẹ nhàng hơn, gần giống với sedan mỗi tội lại ồn hơn con PS. Đến giờ vẫn chưa chốt được con nào.:))

• Like
Reactions: Enjoylife
8/4/20
403
1.744
93
52
Mình cũng lăn tăng như bác chủ nhưng mình không có nhu cầu chở đồ. Ban đầu vào showroom định xem out, xem xong sale chào giá PS cái kết liền trong đầu nhất định lấy PS. Đến khi chạy thử hẹn sale chạy PS, chạy 1 vòng bỏ ý định luôn. Lý do xe lắc kinh quá, chạy bồng bềnh muốn say xe luôn (do mình đang đi sedan chưa quen xe gầm cao hay sao không biết nhưng thật sự mình bị say xe khi ngồi trên con PS này). Sau đó quay về chạy thử con Out, êm hơn, nhẹ nhàng hơn, gần giống với sedan mỗi tội lại ồn hơn con PS. Đến giờ vẫn chưa chốt được con nào.:))
Là nó ồn gầm hả Bác?

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Vậy là anh sẽ lấy con phò thu nợ chắc luôn òi.