Hạng B1
15/5/18
68
92
18
truớc V6 nên giá cao, giờ 4 xi lanh mà sao giá vẫn cao nhỉ!
vẫn có người chịu mua và tôn sùng thì việc gì phải giảm giá trị thực con này cỡ 2 tỉ thôi

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
vẫn có người chịu mua và tôn sùng thì việc gì phải giảm giá trị thực con này cỡ 2 tỉ thôi
bản executive lounge mắc a ơi! chỉ k hiểu từ V6 xuống I4 mà k thấy giảm tí nào

Hạng C
11/7/06
732
9.543
93
Bản xăng thì hộp 8 cấp ko đã. Bản điện tính đâu đã thì lại hộp CVT. Thật là khéo biết làm cho ko hoàn hảo mà hahaa
E cvt là hộp số đỉnh rồi, ko giống cvt bình thường đâu. Nghiên cứu Hybrid mới biết ecvt nó cấu tạo khác hoàn toàn cvt, ecvt ko có dây đai, bị mang tiếng cái tên quá.

Hạng B1
19/10/20
68
102
33
28
Con này giá hơn 4 tỏi cực kén khách mà tháng nào cũng bán đều vì khách mua xe không bao giờ quan tâm cầm lái hay trả giá :)) Xe này trước sếp tổng em đi, cũng nhờ theo sếp hồi đó mà em được trải nghiệp hết luxgen, siena, carnival đồ.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
Con này nằm chung phân khúc với con nào vậy mấy bác?
con này 1 mình nó nằm 1 giường còn chật nữa thì ai dám nằm chung với nó? cái mặt nó chằm dầm suốt ngày, chổ 2 cái hốc đèn gầm cho thấy có vẻ nó cũng cố gắng gượng cười, nhưng chắc do bị lão hóa nên mặt vẫn bị xệ, nhưng cũng thật may, do cái mông nó nẩy nở quá, chắc mắn đẻ nên nó ở sẽ được xếp ở cùng phòng với Chung Vô Diệm.. :D