Hạng B1
19/10/20
90
141
33
28
Các mợ vẫn mua thôi, vì cơ bản nó đẹp hơn con Corolla Cross. Các mợ có tiền chỉ cần thế, đâu cần to, rộng, khoẻ làm gì. Định giá như vậy chứng tỏ Toy nó vẫn hiểu thị trường VN rồi :D
Còn tất nhiên anh em nhìn vào sẽ thấy ngáo giá, ko chọn. Cơ mà, again, khách hàng mục tiêu của nó không phải các anh :D
Dù sao thì con này cũng gián tiếp làm giảm doanh số của Corolla Cross là cái chắc

em cũng đồng ý với bác. Mấy anh đang chê giá này ít biết là con Yaris chỉ bán đa số cho chị em, mà chị em chỉ cần cái logo Toy thôi. Con Swift giá cao 1 mình nó 1 phân khúc nhưng vẫn bán được bao năm nay. Nóc nhà chỉ cần hô thần chú "em thấy đẹp" là toàn bộ phân tích của các anh em ở đây thành vô nghĩa hết.

Hạng F
16/7/15
6.313
25.372
113
em cũng đồng ý với bác. Mấy anh đang chê giá này ít biết là con Yaris chỉ bán đa số cho chị em, mà chị em chỉ cần cái logo Toy thôi. Con Swift giá cao 1 mình nó 1 phân khúc nhưng vẫn bán được bao năm nay. Nóc nhà chỉ cần hô thần chú "em thấy đẹp" là toàn bộ phân tích của các anh em ở đây thành vô nghĩa hết.
ý anh nói chị em n-u!? :confused:

• Haha
Reactions: tktung
Hạng B2
22/8/08
380
5.290
93
tầm 750 - 850 chai, mua trong năm nay dc khuyến mãi 50% trước bạ.

Khoảng giá này thì có CX5 cũng Nhật bán ào ào, có Cross cũng Toy, Subaru, Xpander đang đứng đầu bảng.

Thêm anh Custin mới ra với full option thì kết quả bói hạ hạ rồi.

Hạng D
26/3/17
2.621
4.706
113
Bản Hybrid đáng để thử... tệp khách chị em phụ nữ sẽ khoái xe này, bền bĩ tiết kiệm, ngoại hình đẹp
Mồm như Mồm Cá đg buồn vì bị mắc lưới. Nội thất đúng kiểu rẻ tiền của Daihatsu. Đc cái Mông vớt vát lại phần nào. Đẹp phải kể tới CX5, CX30, HRV....tầm giá này!