Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Chùm ảnh 3 chiếc Siêu Xe hàng đầu tại Sài Gòn - P3

Hội này mà họp ở nhà thờ Đức Bà sáng CN thì mấy hội CD, xe cổ, Vespa... núp hết !

Hội Cap, hội Ếch hay hội Mit .. đến offline 20 chiếc cũng không bằng giá trị của 3 chiếc siêu xe này :D

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

nhìn ngắm 1 hồi lâu, không tính đến chuyện mới hay cũ thì em thấy dáng con lambo vẫn sexy và đẹp nhất!!!!!

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Xe của các bác đó đã đẹp rồi mà nhà đẹp cũng chẳng kém..........ngất trên cành quất:)

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Em 360 sơn lại mà nhìn chẳng khác tí nào, nhưng không biết công nghệ sơn của mình có tốt không?

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Bác Lơ làm anh em tăng huyết áp hết rùi.:(:(:(:( Ặc ặc em đi truyền đạm đây:(:(

Hạng B1

kể cũng đẹp đấy nhỉ?
hum nào bác Lơ họp được hết cả RR,Maybach.... rồi làm vài shoot cho ae chít luôn đi
hihhhi:D

7/2/07
184
0
16
44

không biết thằng chó chết nào lại dám vặt tai Ngựa vậy ! Nó không nể em nó gì hết ! Vặt tai ngựa , nhưng chắc ông chủ nó đau kinh khủng lắm ! Chúng ta phải lên án mấy tên chuyên đi vặt tai các em đẹp đó đi !

Tập Lái
22/9/07
13
0
0
38

Em đoán phải có con PAGANI ZONDA về chứ bò với ngựa nhìn k chất bằng pâg đâu.có pâg nữa thì beckham gọi bác lơ bằng đồng đội...đề nghị thêm 1 con ZONDA!!!!!!!!

dbv
Tập Lái
21/3/07
0
0
8

Con F360 sơn thành màu đỏ đẹp quá, không hiểu ở VN mà saloon nào nhận sơn màu đỏ Ferrari là dữ lắm đó. Có lần em có coi công đọan sơn của Fiorano 599 GTB công phu quá trời. Bí quyết không có hãng nào bắt chước được. Thiếu em Audi R8 nữa là đủ bộ, càng có em Porsche 911 cho đủ bộ ngũ. Chết...chết khó thở quá mấy anh ui.

Status
Không mở trả lời sau này.