Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
RE: Chùm ảnh 3 chiếc Siêu Xe hàng đầu tại Sài Gòn - P3

Vậy là trưa mai àh, anh em nào đi mình tập trung cái nhể?! Các bác cho địa điểm tập trung phát

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Thấy ghi khách thường là 11h, vậy bác nào đi được thu xếp công việc 10h tập trung đi nha các bác. Hàng xanh có chỗ nào đâu mà đậu xe bác nghienxehoi, hay đậu dọc lề Điện Biên Phủ (chiều đi ra, gần vòng xoay) cho nó rộng rãi cái nhẩy?? 10h30 xuất phát là vừa

Ý anh em là tập trung đi chung mà bác báo, nếu k mạnh ai chạy thẳng lên đó luôn cho rùi :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác

trung tâm này là mua bán xe hả các bác ,có dịch vụ sửa chữa ko các bác :D:D

Hạng B1

trên hình in có cả LamBò, Fe, Roll, cả R8
hok bít có đúng như quảng cáo hok nữa

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Tóm lại tí nữa 11h có bác nào đi lên Bình Dương không? Em với bác New-Bie đi nè, bác Lơ chắc đi từ sớm hả

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả

Trích đoạn: vutung_com

Trích đoạn: otosaigon

Mấy bác cứ đoán già đoán non... sai bét hết rùi! do vấn đề tế nhị.. sẽ thông báo khi xe về! :D
bác cứ làm em hồi hộp....không lẽ lại là Miura hay DIABLO.....bác đừng nói em là DIABLO nhé....em ngất bi giờ nè....em đang bị đau tim khi xem ảnh của bác đó:D
Em sợ là Revento đó bác, nếu đúng có khi đột quỵ lun.

7/2/07
184
0
16
44

trưa nay em có lên tham quan trên đó về
Chỉ có hai con bò , một ngựa , một R8 , một Mer S 600 ( nhưng độ lên là Lenoir L65S- nhìn khá đẹp ) , một em Lexus LS 600hL , một em 760Li , Một em limousine kéo ra từ phiên bản Chrysler 300 , một em Limo kéo ra từ con Hummer H3 ( hai em Limo này độ hết cở luôn) . Bác nào có chụp thì post lên cho anh em xem với . Vì em không có mày hình nên chỉ nhìn và ngắm thôi ! Em thấy có rất nhiều Bác chụp hình !
À quên ! còn một em xe Cổ nữa , nhưng không duoc chú ý nhiều lắm . Còn ngoài ra thì không có em RR hoac Bentley nào hết ! Các Bác ở đó nói giờ cuối mượn mấy chiếc đó không được !!!!!!! Tiếc là ko có em Bentley Continental GT !!!
Nhìn hai chiếc FE và Gal và R8 , nhìn thèm quá đi mất !

Status
Không mở trả lời sau này.