Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Chùm ảnh Lambo Gallardo SE mới về!

Em nào nuốt quarter mile dưới 10sec thì :)
Em cũng có thắc mắc như bác gia nã đại buồn : fer có 430, lamb có gallardo, mà porsche chưa có em GT2, GT3, turbo nào hết nhỉ[8|]
chẹp chẹp, GT2 với turbo mà về thì bò với ngựa...coi chừng, đặc biệt là GT2:D

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Trích đoạn: otosaigon

Giả sử 1 ngày đẹp trời 2 con Bò + 2 con Ngựa nối đuôi nhau đi lòng vòng SG thì sao nhỉ? chắc ... viện tim 115 quá tải wá.

Em đang có kế hoạch tìm đoạn đường nội bộ vắng khoảng 800 mét - 1,000 mét để tổ chức lễ hội trình diễn Super Car Show như Lambo đối đầu với Ferrari....! và các xe sẽ lần lượt so tài kiểu "Quarter Mile" của Mỹ! Nếu có được giấy phép và địa điểm, sẽ chỉ dành cho các thành viên OS tham dự :D

Hoan hô bác Lơ, nhớ chụp hình cho mọi người xem nhé Bác..à mà cho e hỏi, thành viên OS mà ko có xe như e thì có được tham dư hông bác ???

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Sao bác này ko nhập Gallardo Spider nhĩ ? Con coupe này vừa có rồi lại ko đẹp = Spider

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: spider_woman9

Sao bác này ko nhập Gallardo Spider nhĩ ? Con coupe này vừa có rồi lại ko đẹp = Spider
bác cứ được voi đòi tiên....cứ chiêm ngưỡng em nó đi bác ah.....đợi vài năm nữa nhé...;):D

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

sao hôm bưa e ghé salon đối diện AN ĐÔNG plaza họ nói chiec f430 có giá 180k hay 190k gì đó,sao rẻ dữ zdậy cà[8|][8|],mà nhìn ngoài đời e thấy nó nhỏ kô hoành tráng như trong hình,nhưng đúng là so beautifull:D

Hạng B2
28/12/06
110
0
0

bác có nghe nhầm kô?em nó còn ở đó kô bác?

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Em nói thật chứ bác lơ mà làm được quả Quarter mile thì sẽ có cuộc chạy đua Turbo charged trên thị trường độ xe.:D.
Mượn sân bay đi bác, chỗ hum bữa test Merc á. Lúc đó em xin phép bác rủ thêm các loại xe môtô CBR, GSX, R6..vô chạy chung với fer va lambor cho hoành tráng:D.. Àh chắc nó phải test với Zx14R của kawa mới được hehe:D

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn

Trích đoạn: otosaigon

Em đang có kế hoạch tìm đoạn đường nội bộ vắng khoảng 800 mét - 1,000 mét để tổ chức lễ hội trình diễn Super Car Show như Lambo đối đầu với Ferrari....! và các xe sẽ lần lượt so tài kiểu "Quarter Mile" của Mỹ! Nếu có được giấy phép và địa điểm, sẽ chỉ dành cho các thành viên OS tham dự :D

Em thích bài pót này của bác Lơ rồi đó. i will be right here waiting ....

Status
Không mở trả lời sau này.