Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
thật tình ko biết 6x 7x nghĩ thế nào
chứ em 8x cuối cũng ko ưa đc " ốp gỗ' =)) nhìn phèn ko chịu đc
do màu đó nó phèn, chứ bạn xem mấy màu đen có phèn ko. Mà tóm lại là tùy xe và thiết kế.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Bác nào biết địa chỉ xưởng độ cho xin contact nhé.

Hạng B2
2/9/04
424
218
43
Quan trọng nhất vẫn là chủ xe thấy ok và đạt được mục đích đề ra khi độ thành 4 hàng ghế (rộng rãi, thoải mái, tiện nghi khi đi lâu, đi xa...) bên cạnh yếu tố về thẩm mỹ (yếu tố mà mỗi người thích 1 kiểu) và cuối cùng là chả có sản phẩm nào là hoàn hảo cả:), như con Sò 2021 em cũng độ lại 4 ghế như bác chủ thớt đây:D

Rất may là đã chạy vài lần đường dài: xe không có phát sinh các tiếng kêu khó chịu lách tách, lạch tạch... gì cả(có thể phát sinh khi lắp ráp ko chuẩn), các tính năng điện đóm của xe ko có phát sinh bất kỳ vấn đề gì cho tới hiện tại, cảm giác thư thái, thoải mái khi ngồi sau , da ghế chất lượng tốt hơn, dễ chịu hơn nguyên bản....Còn thẩm mỹ thì cũng có người thích, có người không.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Kayashi
Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Quan trọng nhất vẫn là chủ xe thấy ok và đạt được mục đích đề ra khi độ thành 4 hàng ghế (rộng rãi, thoải mái, tiện nghi khi đi lâu, đi xa...) bên cạnh yếu tố về thẩm mỹ (yếu tố mà mỗi người thích 1 kiểu) và cuối cùng là chả có sản phẩm nào là hoàn hảo cả:), như con Sò 2021 em cũng độ lại 4 ghế như bác chủ thớt đây:D
View attachment 2607764
Rất may là đã chạy vài lần đường dài: xe không có phát sinh các tiếng kêu khó chịu lách tách, lạch tạch... gì cả(có thể phát sinh khi lắp ráp ko chuẩn), các tính năng điện đóm của xe ko có phát sinh bất kỳ vấn đề gì cho tới hiện tại, cảm giác thư thái, thoải mái khi ngồi sau , da ghế chất lượng tốt hơn, dễ chịu hơn nguyên bản....Còn thẩm mỹ thì cũng có người thích, có người không.
Nhìn kiểu này đẹp và sang hơn nè, xe trong post em thấy nó sao sao á :’

• Like
Reactions: lancergala
Hạng D
9/1/16
1.648
3.198
123
48
Sài Gòn
View attachment 2607764
Xe bác có phong cách rõ ràng. Đẹp và chuẩn, test đường trường mà không phát sinh âm thanh lạ thì quá hay.

• Like
Reactions: lancergala