Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Độ thế này sao k lên tí lấy cha nó mấy con xe có sẵn mấy chức năng kia. Độ đẽo lại k biết nó hư lúc nào.

Ráng 1 tý là bao nhiêu Bác? Con Rác này 680 chai à,..Lấy xe nào để có đủ các option đó?!
Bác chủ thích thì chơi thôi,..ko thì Mer, Bim còn ko có đủ những thứ option kia thì nói gì mấy xe cỏ < 2 tỷ.

Theo em con này chỉ cần thêm camera hành trình là đủ xài. Chạy chán lên con RX 350 phiên bản L 5+2 hoặc LX 570 là đẹp bài, ka, ka,..

Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Bác chủ thấy thích là nhích thôi.

Tuy nhiên bỏ 150 chai cho những thứ như đèn, HUB, Bọc trần, mấy cái ốp, ty chống, camera, cửa hít, thanh giằng, phủ chống ồn... Thì hơi dư vì những thứ này xe mình có còn ít xài.
Thật ra nó không mang lại giá trị sử dụng cao , sau 1 thời gian là oải, bỏ ngay.
Mình đờn ông éo cần Cam 360, dư sức nâng mấy cái nắp không cần ty nâng :D. Riêng bộ mâm lốp cần chắc thời gian nữa sẽ thay nốt...

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
3/1/16
1.106
758
113
Một số cái nâng cấp thì ổn một số cái ko dc hay lắm như bọc trần ...

Hạng D
22/1/19
4.060
6.698
113
Lại là quả trần Năm đê tởm lợm! Kg biết ông nào "phát minh" ra nó vậy nhỉ ...
Độ cũng thấy nhiều cái thừa thãi, nhưng mà thôi, chủ xe thích là được. Đi một thời gian, không thấy thích nữa thì gỡ ra thôi ..

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Độ ba lăng nhăng chả ra cái gì
Thêm quả trần da nhìn ko khác gì đội taxi hay bọc
Gắn mấy thứ linh tinh vô nói là độ. Đến là chịu, độ thì phải có nét gì riêng độc đáo. Nói thật những dòng xe phổ thông có bỏ tiền tiền tỉ gắn đồ lên em nó vẫn thế. Vịt thì vẫn là vịt, khoác bộ lông thiên nga lên thì sớm bị nấu cháo chứ ko ai nhìn ra là thiên nga hihi