Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Ý Bác Xedau hỏi Bác là khi nào Vô Tư Quán khai tiệc đón Anh Em xóm nhà PRE đến chúc mừng Bác theng chức í mà :) ( đúng zị hông Bác Xedau ? )

Cái này ngta gọi là "muốn ăn nhưng gắp bỏ tay người.":D
Sẳn tiện cho bác biết 1 tin tức "có liên quan" nè:
http://baodatviet.vn/van-hoa/tin-tuc-giai-tri/ca-si-nhu-quynh-chia-tay-chong-3281528/

Bây giờ mời bác vừa nghe nhạc, vừa tự vấn với lòng xem phải làm gì? . . .có dám cho mình & cho người một cơ hội ko nhé!

P: Nếu ko có can đảm thì làm ơn xóa hình đó trong ký ức đi nha!

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Cái này ngta gọi là "muốn ăn nhưng gắp bỏ tay người.":D
Sẳn tiện cho bác biết 1 tin tức "có liên quan" nè:
http://baodatviet.vn/van-hoa/tin-tuc-giai-tri/ca-si-nhu-quynh-chia-tay-chong-3281528/

Bây giờ mời bác vừa nghe nhạc, vừa tự vấn với lòng xem phải làm gì? . . .có dám cho mình & cho người một cơ hội ko nhé!

P: Nếu ko có can đảm thì làm ơn xóa hình đó trong ký ức đi nha!

Vậy hôm nào Vô Tư mở tiệc ăn mừng cô ấy và dứt khoát bác Hậu phải có mặt nhé

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Tụi em có tổ chức bữa cơm thân mật tại đây. Em chân thành mời các bác tham gia cho vui ạ:

"Thông báo..báo...báo...b...áo...áo...o..o.o.oooooo....!!!

Offline tối thứ 6 tuần này, ngày 01/04/2016, FFC tổ chức buổi tiệc chia tay cựu HP Joseph Nguyen và ra mắt tân HP SJW. Đồng thời kết hợp ra mắt một số thành viên mới đã đăng ký member FFC.
Ban Tổ Chức trân trọng thông báo và mời các thành viên đến tham dự buổi tiệc thân mật này vào lúc:
- Thời gian: 18h ngày Cá Tháng Tư
- Địa điểm: Nhà hàng Sáu Linh - 420 Nguyễn thái sơn, F5, Q.Gò Vấp

Các bác tham dự vui lòng đăng ký số người để BTC chuẩn bị được chu đáo!
Chân thành cảm ơn!"

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Thí dụ ai đó chán cơm, mà thèm phở thì có được đáp ứng ko vậy bác? Hay chỉ nhất nhất là phải ăn cơm mà thôi?

• Like
Reactions: sjw
Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Thí dụ ai đó chán cơm, mà thèm phở thì có được đáp ứng ko vậy bác? Hay chỉ nhất nhất là phải ăn cơm mà thôi?
Ai đó cũng chán sống rồi ! muốn xách giỏ đi bụi rồi !!!

• Like
Reactions: sjw