Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
simon_vs nói:
Tối hqua xin xác nhựn là kèo họp mặt lâu ngày của ae, không liên quan gì tới việc rửa chức của lão thợ mộc. Đội banh chờ tin anh :D
Dzậy em cơ hội en ké rùi... Em sẽ rủ thêm trùm en ké của nhóm em ra mắt bác Hội Phó luôn.

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Em trân trọng cảm ơn tất cả tấm chân tình của các bác. Mong góp chút sức để hội mình đc phát triển và tình cảm ae yêu mến Kia ngày thêm gắn bó. Thân

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Ăn mừng hôm bửa giờ mà giờ em mới tỉnh rượu, đãi rửa chức lớn thặc. Chưa từng có trong lịch sử của KiaFC.
Còn thêm rửa với anh hội banh...rồi anh em hội tennis...anh em hội đua ngựa....anh em hội xòe quạt....anh em hội diễn...Ôi sức nào em tham gia nổi đây

Tập Lái
29/8/13
19
9
1
Chúc mừng bác Xedichuyen nha. Chúc Hội Kia ngày càng phát triển.

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
goldbell nói:
Ăn mừng hôm bửa giờ mà giờ em mới tỉnh rượu, đãi rửa chức lớn thặc. Chưa từng có trong lịch sử của KiaFC.
Còn thêm rửa với anh hội banh...rồi anh em hội tennis...anh em hội đua ngựa....anh em hội xòe quạt....anh em hội diễn...Ôi sức nào em tham gia nổi đây
hehehe... A3 nói trúng phóc, giờ em cũng còn tê tê nè .., bác hụi phó mà rửa thêm vài nơi nữa thì ăn thua giề,!!!! Bức quá ảnh "Bào" thêm giờ là đủ sở hui ấy mà ... hehehehe

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
oanhdung nói:
Lâu quá không thấy sự hiện diện của mợ nha...lặn lâu quá nha.. Coi chừng thiếu oxy..hi

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Xedichuyen nói:
oanhdung nói:
Lâu quá không thấy sự hiện diện của mợ nha...lặn lâu quá nha.. Coi chừng thiếu oxy..hi
Hôm nay rửa ở mô để em biết em sắp xếp?

Tập Lái
29/8/13
19
9
1
Dạ. Lặn lâu giờ trồi lên để biết còn sống nè bác. Hihi. Đợt. Châu đốc tới muốn đi cùng các bác quá mà k đi đặng. Nhớ kỷ niệm lần đầu tiên của nhà em đi cùng các bác. Vui quá trời. Đợt này thấy Hội Kia đăng ký 10 xe đi Camp. Các bác cho em hỏi là có bác nào tham gia được hông? Nhà em tính đi nhưng ngại vì hông thấy người quen.