Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
tuanle nói:
không ghi hình để POST lên hả các bác?

Có hình bác ạ, bác sushi3t sẽ post lên sau. Các bác khác cũng chụp được nhiều cảnh đẹp.
FFC lần này kiếm nhiều giải do ....offroad nhiều đây:)
Các bác đoạt giải lần này sẽ được vinh dự dắt đoàn trong chuyến Caravan VN - Lào - CPC sắp tới nhé ...:)
Thời gian và địa điểm offline mừng: Hai bác vô lăng vàng và bạc quyết định sớm nhé!!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
vertusilver nói:
Dạ để em liên lạc vời bác hodacdan tình toán lạ ngày giờ rôì thông báo các bác ạ

Tính toán gì nữa bác ....quyết định sớm đi để anh em đợi.! :D
benny300 nói:
Chúc mừng các bác FFC nhà ta .Offine ăn mừng đi thôi !
Thế lần này bác có offline để chúc mừng luôn không?:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Ủa sao mấy bác lái xe Ford lại chiếm giải đua xe Mec. ?
Chắc mấy bác nì hay ngồi xe thím Mimo đây.:D
Xin thành thật chúc mừng 3 bác.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
Chúc mừng các bác hội FFC đã lượm hết tất cả các giải vô lăng vàng, các bác FFC chạy ....dữ thiệt , chưa kể bacthangdau chạy chỉ 1phút 8 giây thì phải ?? .
em đã quan sát tất cả các bác dự thi (kèm với nghe "thằng" KT hãng mer ngồi kế bên và các bác tâm sự ) thì em đã có ...chút chút kinh ..nghiệm, lần sau sẽ cố gắng hơn để đừng ...cán cọc !!!! .
- Tất cả bác nào bận đi mà ....máu đạp là khi về rớt chắc , vì bị hụt hẩng cảm giác !. Các bác "tay lái lụa" đều chạy rất mượt và hầu như không đạp thắng lần nào cả bận đi lẩn bận về .
- Mọi người cũng nề bác F1racer vì khi cuopbien ...rớt đài thì cứ tưởng bác phân tâm nhưng bác vẫn tiếp tục và đạt một kỷ lục mà khó ai vượt qua ! đúng là ....F1racer !!!